Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tv sibuka ni ya nani.........................?

Discussion in 'Entertainment' started by only83, Mar 30, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Naomba wanaJF mnisaidie hii TV na Radio inayoitwa SIBUKA ni ya nani? na Je ipo Tanzania au ni ya nje ya Tanzania.........
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,528
    Likes Received: 6,114
    Trophy Points: 280
    Ni ya Mbunge wa Bunge la Afrika Mashariki, Dr. Nangale, ipo Shinyanga, na sasa imehamishia makao Dar.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Naona hawa jamaa sasa wanaonyesha premier league live
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    wanapiga movies balaa, wameanza na kuonesha champions league..wenye ving'amuzi tunafaidi.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Nimevutiwa sana hasa zile hotuba za father of national hakika na jana wameonyesha bunda siliga live
     
Loading...