Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tv sibuka kuonyesha mechi za ligi ya uingereza na ujerumani live!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jackalikumtima, Apr 16, 2011.

  1. j

    jackalikumtima Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kituo cha televisheni cha Sibuka kinachorusha matangazo yake kupitia Startimes kitakuwa kinarusha live mechi zilizobakia za Barclays Premiere League, UEFA na Bundasliga!! Habari hizo za uhakika zinatokana na mipango ya muda mrefu ya Kituo hicho kuwaburudisha na kuwapa wanacho kipenda watazamaji wake.

    Wiki iliyopita walionyesha mechi mechi za Bundasliga pia wiki hii wameonyesha mechi za robo fainali za UEFA. Leo tusubiri, tuone Mechi za ligi ya Uingereza.
     
  2. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Habri njema hiyo kwa wapenzi wa mpira wanaotumia king'amuzi cha startimes
     
  3. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja niishi kwa matumaini kama Watanzania wengine!! Nakwenda kununua hicho king'amuzi chao angalau nione kama nitaona mechi ya Man U ikicheza na City leo!!
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Asaaaante! :)
     
  5. M

    Mkorosai Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona walisitisha vipindi vya dini lakini? They will be blessed if they continue to be attached with Religions hasa wakimtumainia Yesu kristo|
     
  6. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du, habari njema sana hizi.
     
  7. j

    jackalikumtima Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Westham United 1 Chelsea 3, dakika ya 74 na mechi inaendelea. Asante sana TV Sibuka
     
  8. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    umekosea ndugu ni West Brom 1 Chelsea 3 na mpira umemalizika. Unasibuuuka ati?
     
  9. Emmadogo

    Emmadogo JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,661
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Sibuka mwish naangalia man u na man cty now, sijui wamepata wapi hk kibali.
     
  10. j

    jackalikumtima Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TV Sibuka wako juu!
     
  11. m

    mankind Senior Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sibuka ndo kila kitu kitu cha man u na man city sa hivi.WWWYKI
     
  12. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Man City 1 Man United 0, city wako 11 uwanjani united wako 10 baada ya Scholes kulimwa kadi nyekundu!!! Sasa ni dakika ya 77 na mechi inaendelea kwenye TV sibuka
     
  13. U

    Uswe JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii sio mechi ya ligi bosi, hii ni FA na jamaa sijaona kama kaorodhesha FA
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mi nilijua mbwembwe zako tu, dah asante sana itabidi tufanye mpango wa sibuka
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Bukoba hapa Sibuka hatuijui huku, loh! aya bwana sie tunaijua Sibuka FM ya Maswa - Shinyanga
     
  16. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama Sibuka TV wataendelea hivi, watakuwa ndio jibu la kiu zetu. Hongera Sibuka!
     
Loading...