Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TV Show: Family Full Mapesa Show

Discussion in 'Entertainment' started by Rogart, Aug 20, 2011.

  1. R

    Rogart Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naam wana JamiiForums!

    Msikose kuangalia kipindi maridadi kabisa cha FAMILY FULL MAPESA kupitia STAR TV kila JUMAPILI SAA 12:30 - 1:00 JIONI.

    Hiki ni kipindi cha kifamilia ambacho watu wanapata bahati ya kushuhudia maswali na majibu kibao yanayolenga kuelimisha na kuburudisha.

    Pia mnaweza kufuatilia video clips na picha mbalimbali za kipindi hiki kupitia blog ya SAHIHI ENTERTAINMENT na kule facebook kupitia page ya Family Full Mapesa | Facebook . Pia, usisahau ku-like page yake facebook kama unavutia na hiki kipindi.

    Wasalaam!

    [video=youtube_share;CVhvdNwKVgc]http://youtu.be/CVhvdNwKVgc[/video]
     
Loading...