Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tv & radio Imaan: Masheikh ndio walihusika zaidi na ukombozi wa nchi hii!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mlanguzi, Jul 16, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Live ni kipindi cha masheikh na siasa
    Wanatoa historia ndefu kuhusu waislam walivyoongoza mapambano ktk kumkomboa Mtanzania.
    Wanamtaja Mwalimu Nyerere kama alikubali kufunga saumu kwa kushrikiana na masheikh.
    Wanadai Mwalimu alikuwa karibu zaidi na Masheikh kuliko viongozi wa dini nyengine ktkKupigania Uhuru

    Watoa maada
    ni wahadhiri wa Chuo Kikuu cha Waislam (MUM)
    kwa kweli mengi wengine tulikuwa hatuyajui. kama ndiohistoria hii inayozungumzwa na wasomi wetu hawa. Basi mwalimu nyerere alikuwa ni mtu Pembeni kabisa ktk sakata la uhuru
    Ni 104.4 Sasa hivi
     
  2. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duhu. hitsoria ni ndefu. wengi tulikuwa hatuyajui leo tunayatambua
     
  3. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukombozi wa nchi gani, au ukombozi wa nyumbani kwao?
     
  4. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Update: Wananukuu vitabu vilivyoandikwa na waengereza kuhsu mwalimu na kanisa. Na hili azimio la arusha nalo kumbe lilikuwa hivi?
     
  5. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanatoa full data. wanasoma vitabu vya wazungu
     
  6. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe hii ndio historia?
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera radio Imaan kwa historia nzuri na sahihi..
     
  8. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazee wa kukasfu!, nyerere alifunga swaumu! Kwa hiyo unatakaje, je hao mashekhe walikuwa na elimu ya kuongoza serikali? Au walikuwa na elimu jini pekee? Kumbe ndo maana nyerere aliwapiga bao kwa kuwa wao hawakuwa na elimu ya dunia bali walikuwa na elimu akhera ambayo huwezi kuongoza serikali ukiwa na elimu jini tu!
     
  9. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanadai. wakati huo maaskofu walikuwa wakimpinga Nyerere na kuwaunga Mkono wakoloni
     
  10. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duhu. hii kweli
     
  11. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je wanajua hata historia kweli au ni kuropoka tu?
     
  12. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Angalia data zinazotolewa hapo katika tv wewe mwari usiwe na mawazo ya fikra mgando. jua ya kwamba haPa ukumbini pana watu wenye akili za kuchambua mambo. jitahidi na chunga sana na mwandiko wako usije siku watakapokuja kutafutwa comedians usije kupana namba 1 ya the comedy wa jamiiforums
     
  13. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    trueeee
     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ...



    ...

    Jihadharini na ile roho ya yule mwovu! inapindua uongo kuwa ukweli na ukweli kuwa uongo!!
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nyerere hakuwa mtu wa pembeni katika harakati za uhuru. Nyerere alikuwa central.
     
  16. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama walikuwepo na walikuwa na elimu iweje wao wasiwe viongozi!
    Waache kudanganya wa Tanzania,
    waambie waendelee na elmu jini yao ndo waliyosomea ndo maana hawakuwa viongozi!
    Iweje wao kama walikuwa wamesoma wakubali Nyerere awe kiongozi wao?
    Jibu ni hili

    hawakuwa na elimu dunia bali elmu jini!
     
  17. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Data zipi jamani, mbona mnatukana uelewa wenu, why are you insulting your own understanding?

    Mnajua maana ya data? Ni msomi gani anayeshawishika na nukuu za kitabu kimoja? Mambo mengi ni yale yale ya kila siku.
     
  18. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata kama maelezo ni yale yale kama ambavyo mtazamo wako unakusukuma huko lakini suali la msingi ni jee maelezo hayo yanakidhi haja na yanapiga hasa pale panapotakiwa? hata maandiko ya bible ni yale yale lakini kwanini iwe kila siku yanarejewa na kuhubiriwa? ukiona mbwa anaugulia maumivu ujue jiwe limempata ndipo!
     
  19. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi Nyerere naye alikuwa ni msomi?.....Kivyovyote vile hakuna ikhtilaafu kuhusu uwezo wa Nyerere kuongoza nchi! uwezo wake ulikuwa zero na nchi ilimshinda.
    Mtake msitake historia sahihi ya Tanzania itaandikwa upya na Nyerere atakwenda kwenye vitabu vya Historia kama mbabaishaji flani tu.
     
  20. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Ubwabwa, kashata na kahawa hoyeeeeeee!!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...