Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tv na radio cloudz: Live ktk kuaga mwili wa marehemu kanumba.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by OMUSILANGA, Apr 10, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu ! Kwa walio na access to Radio na Tv cloudz ,taratibu za kutoa heshima za mwisho kwa mwili wa The Great zinaendelea. Tayari viongozi wa kitaifa wamesha wasili. Vilevile mwili wa marehemu umeshafka. Watu ni wengi sana waliofka, viwanja vya Leaders club vimeshajaa .R.I.P KANUMBA. Amen
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    waacheni wafu wawazike wafu wao..,,
     
  3. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe mbona umechangia thread ya mfu?nawe ni mfu au ya so special
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    THIS IS VERY STUPID kwanini wasifanye live coverage ya mkutano wa bunge? au LIVE coverage ya madini yetu yanavyoibwa
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    R.I.P Kanumba.
     
  6. basa

    basa Senior Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    thanx kweli ur peoples media! Coz hk kwe2 wat km mia 2po kwenye screen yenye kikamuz!
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo JF!
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
  9. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau mnaweza fuatilia shughuli ya mazishi ya kanumba kupitia Clouds Tv. Watu ni wengi na shughuli imeanza.
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    KANUMBA ni Bora zaidi ya vimeo vilivyo bungeni safi sana Clouds
     
  11. A

    Amelie Senior Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa siamini,sasa ndo naamini
     
  12. n

    nury Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kumbe z tru r.i.p. stvn kanumba
     
  13. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Shukrani kwa Link....
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Msiba mkubwa hapa bongo ni dili...

    Wengine ndio wanapata publicity, wengine wanapata hela. Ni mashindano tu ya kutaka kuonyesha kila mtu msiba wa Kanumba unamhusu kuliko watu wengine huku dingi yake akihangaika kupata nauli ya kuja Dar...
     
  15. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    vipi mnashare uko wa matusi na Lusinde, kuna watu nawaheshimu sn pale Bungeni akiwamo Spika , Tafadhali acha kuwatusi na kuwadhalilisha wabunge kwa7bu ya mtu aliyefia ktk uzinzi
     
  16. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mchungaji kamaliza kupigiza
     
  17. +255

    +255 JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Unataka kuwapangia kitu cha kutangaza unadhani ni media za taifa hizo?.
     
  18. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kuna mambo mengi sana ya kurusha live,ebu niambie hili linamchango gani katika ujenzi wa taifa letu.... wafuuuu fmmm wanazika watu wao mkuu..
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Sasa kwanini wapo kila mkoa? nini kazi za media?
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    SUGU kaaga kwa kupiga saluti
     
Loading...