Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tv na magazeti ya chadema katika ukombozi wa kweli wa taifa letu....!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMA B, Nov 20, 2010.

  1. M

    MAMA B Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba wasom wetu ndani ya chama wafikilie kuweka tv ya chadema ambayo inaweza ikawa inamilikiwa na chama moja kwa moja au watu binafsi kuficha identity......tunapata shida sisi wadau na hasa inapotokea issue ambayo ni sensitive........tv zilizopo hatuna imani nazo na habari wanazotoa kama ilivyo kwa tume yetu......mkiweza muongeze magazeti na nna uhakika mtapata faida itakayowasaidia kwenye kuendesha chama kuliko kukaa na kusubiri ruzuku za hao wajinga.......tuangalia vyanzo vya mapato katika kuimarisha chama pia......na soko lipo linawasubili.......tunaangalia itv,tbc,na star tv kwa vile hatuna option wakuu.......
    :angry:
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wazo zuri sana mama B,nadhani watalifanyia kazi hilo
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni wazo zuri, wadau lifanyiwe kazi, hivi project kama ya tv station, inaweza kugharimu kiasi gani hadi ikamilike?
     
  4. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #4
    Nov 20, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakijua ni ya chadema watapigwa mkwara!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hakuna kinachoshindikana.
    Ni kuwa na nia thabiti tu.
     
  6. M

    Membensamba Senior Member

    #6
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika hali kipindi hiki ambacho chama kinahitaji kupambana kufa na kupona kuleta mabadiliko, kuwa na TV, RADIO, na MAGEZETI KADHAA ni sio muhimu tu, ila ni lazima. Viongozi wetu nawashauri mjitahidi ikiwezekana vitu hivi viwe tayari kabla ya uchaguzi ujao. Hawawezi kuzuia, ni haki ya watanzania kufanya biashara. Tenawachangiaji tupo, katika kipindi hiki cha mwamko huu, ukiitisha harambee kwa ajili ya mradi huo utashangaa mwitikio utakavyokuwa mkubwa.

    Vilevile ni muhimu kutokutegemea ruzuku ya serikali. Wapigania uhuru (ukombozi) daima hujitolea kwa mali zao na hata uhai wao. Miradi hii itakiimarisha chama kisiwe tegemezi.
     
  7. M

    Milindi JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 801
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Wazo zuri sana na nakushukuru kwa kuwa umeniwahi,baada ya kusoma taarifa kwenye mwanahalisi kuwa kuna mpango wa kuhakikisha mwanahalisi,mwananchi na Tanzania daima hazisomwi kwenye radio na tv zinazoonekana nchi nzima(star&itv) nilipata wasiwasi kuwa watu wengi watakosa vichwa vya habari na uchambuzi kwa ufipi.CHADEMA NA WANACHAMA WAKE WAPENDA MAENDELEO NI WAKATI WA KUWA NA TV NA RADIO,Ili habari za uhakika ziwafikie wote.Wanachama ikiwezekana tuchangie.
     
  8. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Chadema ianzishe MEDIA FUND(wakereketwa wachangishane-TV station ya kukava nchi nzima as Turnkey project kwa sasa ni dola 1.5 million-kwa mkoa mmoja ni Dola 150,000) waombe leseni TCRA,mbona Redio Uhuru ipo Hewani ikitangaza toka Lumbumba street,karibu na msikiti wa manyema.Hilo linawezekana unaonaje?
     
Loading...