Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TV ipi nzuri? Sony, SamSung au Hisense ya Startimes?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MPadmire, Mar 25, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Salaams WanaJF wote na wageni pia.

    Ninapata kigugumizi kuhusu 'Review' za hizi TV kuhusu ubora wake na matatizo.

    Kuna Hawa Sony ambao wametamba kwenye soko Muda Mrefu, Kuna Samsung ambao wanakuja juu katika soko sasa na kuna hawa STARTIMES Wamekuja na HISENSE TV.

    Sasa Nauliza Kati ya Sony na Samsung ni ipi ina picha nzuri na sauti murua?

    Technology ya kuunganisha. Je inawezekana kuunganisha TV ya Samsung na Radio ya Sony (DVD)? How?

    tafadhali naomba mawazo yenu.
     
  2. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    1. Samsung
    2. LG
    3. Sony na siku hizi wanauzia kwa sababu ya Brand

    Lakini Watanzania wanakasumba ya Kununua brand sio ubora kwa hiyo endeleeni kupigwa
     
  3. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    OK hapo nimepata idea.

    Inawezekana brand ya TV fulani ilishika chat sana katika soko, ila ikitokea brand nyingine hata kama ina ubora kupita ile brand ya Mwanzo, watu inakuwa vigumu kuiamini.

    OK utafiti unaendelea Men!!
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kwamba , brand fulani inaweza kuwa ni nzuri katika series fulani, watu waki ikimbilia, ufisadi una anza. Watu wanakwenda kuchakachua kwa umbo na application za vile vile kumbe ni boya la kubumba. Watu wakinunua na likianza kusumbua wanasusia brand nzima!

    Kwa sasa ukitaka kununua kitu cha uhakika nenda kwenye maduka ya ma-argent wa hiyo brand, kwingine utaingizwa mkenge.

    Kwa mtazamo wangu Sumsung ni kiboko wanaongoza kisha Sony na LG.
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    zamani kidogo kuna jirani yetu alikuwa ana TV inaitwa Grundig alitoka nayo ujerumani. dah brand hii naamin ukipata version yake ya kisasa ni balaa . Hata kabla home theatre azijaingia bongo jamaa alikuwa tayari anayo theatre ya TV yenye sauti nzuri na quality ya picha ilikuwa bomba.

    Sijui kwa nini brand kama hizi hazipo bongo. labda wanajua bei yake hatuziwezi.
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    grundig tv yangu ya kwanza baadae niliizoea basi naikorokochoa mwenyewe ikizingua na naiunga tena inadunda km kawa.katika tv hii ni jiwe
    mkuu mpaka nilikuja kumpa mtu bure na nadhani anaitumia mpaka sasa.
     
  7. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sony BRavia au LG Flatron.
     
  8. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    LG plasma
     
  9. aabb

    aabb Senior Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    samsung ni bomba asikuambie mtu,tech yao inatisha. wanatengeneza wao haiko under lisence.
     
  10. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Mpaka sasa nimezidi kushawishika na Samsung kutokana na comments za watu hapa.

    Nimeona pia watu wengi wamenunua simu za Samsung na wanafurahia.

    Sony Bravia ni nzuri ila kwa sasa bei ni juu.

    Ila Samsung ni bei poa halafu zina ubora.

    Pia Samsung wanazo friji na wanazo Redio.

    Kwa hiyo nina mpango wa kununua Radio Kubwa ya Sony (3 cd) dvd na ninunue TV ya Samsung.

    OK another Tech ni kuwa up to 2012, Radio na TV zote zinabadilishwa kuwa Digital, je TV na Radio zilizopo madukani zinaweza kupata digital transmission au itakuwa kwa haya matoleo ya zamani ya TV na Radio.
     
Loading...