Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TV Channels setting-msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raimundo, Feb 13, 2011.

  1. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,312
    Likes Received: 5,008
    Trophy Points: 280
    Habari maintellegensia, TV yangu imeroga wazeya. Naomba msaada wa settings kwa local channels; vitu kama Frequencies, SR, polarisation n.k. Nimekwama kitu hakisomi ITV, EATV, ch10, Tbc, Star TV na ATN mpaka bunge sioni watu wangu.
    Msaada tafadhali.
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama huna ujuzi katika Receiver settings ,peleka reseiver yako kwa watu wanaofanya Instalation ya channel hizo
    kama una ujuzi kidogo mimi nakupatia namba za channel ten ingiza hizi.

    Freq 39056,Sr 284835,Fec 2/3.
     
  3. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Piga number hii na mtu huyu atakusaidia 0713328787
     
  4. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nunua EasyTV
     
  5. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    What is EasyTV?
     
  6. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Cheap Decoder utapata channel zote za kibongo (ITV, EATV, CHANNEL 10, CLOUDS TV, STAR TV, TBC1, CHANNEL 10, C2C, DTV,MLIMANITV, TV TUMAINI N.K.) plus nyingine za NJE movie channels, news channels, sports channels, religion channels and music channels. zipo channel za kenya na uganda. What else do you need?

    Subscription ilikua abt Tsh. 150,000 sijui imefika kiasi gani sasa hivi.

    Monthly unalipa Tsh. 10,000

    Mkuu utasahau kuzungusha antenna.
     
  7. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo kwenye rangi,je nikiwa nje ya dar naweza kuzipata pia .
     
  8. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu sijui mambo ya mkoani. Mi niko Dar.

    Tusubiri wadau wengine waingie maybe they can help
     
  9. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanapatikana wapi hawa mkuu....... Startimes au..
     
  10. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna wakala flani wako barabara ya Lufungila kabla Hujafika Meeda bar upande wa kulia
     
  11. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani wewe origanal ya wazazi wako ni wapi ? ,Hujui taarifa za kwenu ehh?,umezaliwa Bongo hii au wewe ni Gabachori.
     
  12. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu shukrani sana kwa habari hii ya kuvutia. Hawa watu huwa naona kibao chao maeneo ya victoria barabara ya bagamoyo jirani kabisa na taa za moroco. Ninacho omba kujua, je ni lazima kuwa na dish au wana system kama ya startimes?
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180

    same system as startimes but much better..more local and foreign channels...wide coverage...9,000 monthly na wana uzoefu zaidi maana walianza muda mrefu kabla ya startimes
     
  14. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Startimes ni wehu tu, tecknologia yao ni ya kichina kama zilivyosimu za kichina tangu ninunue kingamuzi cha startimes chanel zote zimepotea afu nikienda ofisini kwao napgwa kalenda, anyway kama hawa easy decoda wanekuja na innovations za namna hiyo itakuwa poa, but mbona hawajitangazi kama wenzao wakati biashara ni matangazo nasema hivyo kwasababu mi pia ndo kwanza nawasikia leo!
     
  15. W

    Wakutumwa New Member

    #15
    Aug 29, 2013
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Hawa waliishia wapi?
     
  16. m

    mwitu JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2013
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    acha uj.ng.a unatuletea habari ya zamani ya nini
     
Loading...