Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TV Chaneli za Kulipia

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rover, May 24, 2010.

  1. R

    Rover Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau,

    Wa Tanzania wengi tunaumia sana na hizi TV za kulipia,Mwanzo kulikua na TV Burudani ofisi zake ziliku Maarifa House Mtaa wa Ohio, Wametokomea na hela za watu wametuachia ving'amuzi vyao.

    Ikaja GTV wao walikua pale Namanga watanzania wengi walinunua Ving'amuzi na Ma-dish nao wametokomea.

    Sasa hivi kuna Easy TV na Startimes Digital TV. Sasa je tutaliwa tena? kwa kisingizio cha World Cup south Africa?

    Serekali kupitia wizara husika haina jinsi ya kuzuia hili.

    Nawasilisha.
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Asante
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mhh kweli unapofikiria hali hii, mashaka yanakuwa mengi.
     
  4. F

    Finders' Keeper Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usitegemee serikali kuingilia kati, wakati Startimes Digital TV ni mradi wake
     
  5. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole pole tutakuwa hatupati channels zozote kama hutakuwa na ving'amuzi vya kulipia.
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :becky::becky::becky::becky: Unaulizia kata kisimani!

    Subirini tu :target:

    Huko mikoani watu wanauziwa ving'amuzi wanaaambiwa mitambo itawashwa kabla tu ya world cup!

    Bongo hii bana!

    marehemu mama mdogo alishawahi kuniambia Bongo ni sehemu unayoweza ukachota maji baharini ukayaweka kwenye chupa na ukawauzia watu! Nilicheka nikidhani utani lakini nilivyokua nathibitisha maneno yake!
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tumerogwa na aliyeturoga kakufa na alikua yatima patamu hapo hakuna reversal :yuck:
     
  8. s

    smilingpanda Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kaka TUMEROGWA!
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii kali kweli
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    May 25, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mimi ni muhanga wa gtv, kwakweli umenena kweli wanatumia kombe la dunia kama chambo baada ya hapo huoni mtu
     
  11. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    GTV wakumanina sana, walilamba subscriptions zangu za mwaka wakatoweka na wala hatutangaziwa wamefilisika tukadai vijisenti vyetu.. au mtu akifilisika bongo msajili hatangazi kuwa wadeni wake wajitokeze... je kuna utaratibu wa kuwaprotect wananchi na hizi pre-paid services ambazo huletwa ki majini majini?
     
  12. b

    bonvize Senior Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    watazuia vp na wakati wao ni wahusika wa hizo dili
     
  13. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #13
    May 31, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anayewapa leseni ni nani? Kosa linaanzia hapo kwani wanatakiwa wathibitishe uwezo wa kumaintain biashara ili wasifilisike. Kama hawana hela ya kutosha wasipewe leseni kwani wataishia kutuliza wananchi haswa wale wa vijijini. Serikali wanahitaji kuliangalia hili swala upya na walifanyie kazi.
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwani si ndiyo hayo hayo ya shirika la reli na wahindi lesen mbele yakivurugika kuvunja mkataba shida.
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watanzania kila kitu kwetu ni 'NDIO ' Na hakuna hatua yoyote inayochukuliwa.
     
  16. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #16
    Jun 2, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kama wasipopata wateja si watafunga tu ofisi? Na sisi tumezidi kupenda dezo jamani achaneni nao!!!!!!! hakuna cha usajili wala nini wote hamnazo tu!!!!!
     
  17. w

    wasp JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Startimes Digital Tv ni Richmond nyingine. Watu wameuziwa mbuzi kwenye gunia. Remote za decorder zake nyingi ni mbovu (as usual substandard Chinese technology and ingenuity). Halafu hiyo TBC2 haimo kwa hiyo world cup ndio sorry. Kama una DSTv yako endelea nayo uone World Cup matches bana.
     
  18. G

    Gabby Member

    #18
    Jun 2, 2010
    Joined: May 18, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Ndugu zangu nchi yetu haiprotect walaji hata kidogo. Ni viini macho tu. Si mnaona Ewura na bei zake za kikomo? Ni w....zi mtupu. Kama umeingia humo katika TV za kulipia ujue ni wewe mwenyewe. Hakuna mtu wa kukutetea unapoliwa. La muhimu tuangalie historia tusiendelee kudanganyika na hawa jamaa wanaochance. Mimi naona DSTV ndo walao wapo sokoni kudumu japo bei zao usiseme. Lakini starehe GHARAMA.:angry:
     
  19. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #19
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanyonge mlie tu!!!! Wakulima na wale choka mbaya kazi kwenu. Utaweza kununua kaDecoder ka Startimes kwa 79,000/= weye au kaantena kasiposhika unauziwa nyingine kwa 20,000 ile ya nje? weye nakuuliza muuza kashata mpenda michezo utaweza???? Kalagabaho na Ubwezi wako ihihihihihihhiiiiiii..... Bongo tambarareeeeeeee :pound:
     
Loading...