Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tv capture card

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Adolph, Nov 23, 2011.

  1. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wakuu nimenunua tv capture card na nimeifanyia installation kwenye computer yangu...kiujumla inafanya kazi nikiweka antena tv inaonyesha vizuri tu..tatizo nimeconnect decoda ya startimes kwa kutumia sehemu ya s-video..inaonyesha ila haina rangi..naombeni msaada tatizo hapa ni nini?nikichomeka antena napata tv na zinaonyesha kwa rangi..ila nimeunganisha startime kwa kutumia s-video haionyeshi rangi...
     
Loading...