Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tv bongo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by RRONDO, Mar 22, 2010.

  1. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,604
    Likes Received: 5,484
    Trophy Points: 280
    Nimesikia TV broadcast bongo inakuwa DIGITAL,je lini inaanza rasmi?Kuna mpango wowote wa kuweka HIGH DEFINITION CHANNELS?Sasa hivi wenzetu wanaingia kwenye 3D TV BROADCAST mpango huo upo kwenye TV za bongo?
    Lazima tuzingatie hizi aina mbalimbali za matangazo ya tv kwani DIGITAL BROADCAST itahitaji DIGITAL TV au DIGITAL SET UP BOX na HD broadcast itahitaji FULL HD TV as 3D broadcast itahitaji 3D tv.
    Natumaini wataalam wa TV mtatufafanulia hizi teknologia.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Tunaangalia digital tv kwa umeme upi? Au ndio maisha bora kwa kila mtanzania.
     
  3. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,604
    Likes Received: 5,484
    Trophy Points: 280
    huu huu wa mgao ndugu yangu tutafanyaje sasa.
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,604
    Likes Received: 5,484
    Trophy Points: 280
    world cup inakuja,inabidi tuone superb crystal clear broadcast ya HD kama tukikosa the real thing 3D-broadcast,maanake hii 3-D ni kama uko ndani ya pitch la football.
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nimawazo bora sana. Lakini ni wangapi wana 1080P.

    Naona itabidi watu wavae miwani kama wapo kwenye AVATAR vile
     
  6. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,604
    Likes Received: 5,484
    Trophy Points: 280
    Nafikiri digital tv nyingi kama sio zote ni HD,vilevile ni bei nafuu kuliko za mchina wanazopigwa hapa mjini,ni mwamko tu na kujua few details.
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Waaarabu, wanatumia wind trubine kugenerate umeme. Sisi tunatumia maji ambayo hatuna.

    Upepo upo kibao lakini ndio hivyo tena tunapo changanya siasa na uongozi. Tunabakia na Richmond.

    Nafikiri ingekuwa vyema kuhakikisha kuwa tuna UMEME twenty four seven, tuna maji twenty four seven. Hayo ni mahitaji muhimu sana kwa binadamu.
     
  8. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mmeshaenda kununua decoder ya TBC startimes lakini?, au nyie hamko Bongo?. Wamesema World cup itaonyeshwa kwa kupitia TBC 2 peke yake, ambayo itapatikana kupitia king'amuzi tu. Duka la Startimes liko mkabala na Polisi Msimbazi, wahi mapema.
     
  9. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,604
    Likes Received: 5,484
    Trophy Points: 280

    hiki ndio nini?TBC si TV YA TAIFA?si inapaswa kuwa bure?
     
  10. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,604
    Likes Received: 5,484
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu Max hilo la umeme nawaachia wataalam,ila kama unaweza kunisaidia how much does it cost to build one wind turbine and how many wind turbines do we need to light up a city like dar?
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    nasikia na dstv nao wataonyesha na kama umeshachukua wanachaji shilingi ngapi kwa mwezi mkuu
     
  12. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanachaji 9,000/= tu kwa mwezi, angalau inalipa. Uzuri ni kwamba huitaji kufunga dish, ni antena yako hiyo hiyo unayotumia.
     
  13. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,604
    Likes Received: 5,484
    Trophy Points: 280
    TBC si television ya taifa?nayo mpaka ulipie??!!
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Niliwahi kusikia Mzee Tido akiongelea digital, nadhani kwa TBC1 wanatarajia kuanza mwaka 2012 kama watatimiza malengo yao. Kwa wengine sijui ila best ikianza tutalipia kama tunavyonunua prepaid. Ni mwendo wa vocha tu kama itakuwa kama mamtoni!
     
  15. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,604
    Likes Received: 5,484
    Trophy Points: 280
    mamtoni gani wanalipia TV ya taifa??mind u inarun kwa kodi yako kwanini ulipie??im talking about TBC,not DSTV.
    Mfano UK bbc ni bure,pia kuna itv,channel4 and channel 5 bure zote
    Na kuna channel kama 40 za digital TV zote ni bure
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Yes, I can help you on that. I have reliable companies from Germany and Canada.
     
  17. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Thanks. But I am not there.
     
  18. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We unazungumzia 2012!, wenzio TBC 2 inaanza April ikiwa digital. Ndio maana wanakwambia ukanunue decoder, wameingia ubia na hii kampuni ya kichina inayoitwa Startimes ndio watakaorusha matangazo yao. Gharama ni kama nilivyokuandia huko juu, hakuna cha bure nchi hii.
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tutaangalizia baa tu sasa tufanyeje sisi tusiokuwa na uwezo wa kununu decoder
     
  20. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I think to have a star decoder is the future look at what's happening in rwanda!
     
Loading...