Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzungumze mapenzi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bikra, May 16, 2009.

  1. Bikra

    Bikra Senior Member

    #1
    May 16, 2009
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kila mtu anajua habari za mapenzi,hata wewe unayesoma habari hii unajua habari hizi. Mapenzi ni matunda matamu na pia ni matunda machungu.Sijui inategemea nini lakini nadhani ni kadri unavyoyapata,unavyoyala,na unavyojisikia wakati unaanza kula au unapomaliza.
    Blog hii ni ya watu wazima,watu wanaojua nini maana ya mapenzi au wanaojaribu kujua zaidi.Nimeamua kuanzisha blogu hii kwa sababu najua ipo haja ya watu kuendelea kubadilishana mawazo juu ya mapenzi,ngono na mengineyo yanayohusiana na miili yetu,zikiwemo afya zetu.Si mnajua kwamba kitumbua siku hizi kimeingia mchanga ndugu zangu?

    Kwa hiyo keti kitako tuanze kuyachambua masuala ya mapenzi. Kwa utaalamu wangu wa masuala haya nadhani nitakuwa tayari kujibu maswali yenu,hoja zenu nk kuhusiana na mapenzi,kujamiiana(ngono) na mengi mengineyo. Jisikie huru kunitumia email au kuuliza swali lako hapa hapa,nitakujibu. Lakini kwa kuanzisha hoja,hebu niambie,mapenzi ni nini kwa jinsi unavyoelewa wewe?Ni kwanini eti watu wanauana,wanafarakana,wanachinjana,nchi zinaingia kwenye vita kisa mapenzi? Je hayo yanabakia kuwa mapenzi au chuki? Kuna uhusiano gani kati ya mapenzi na wivu?Yupi ana nguvu kumshinda mwenzake?
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Stop, hapo hapo kwanza. Right there.

    Huna utaalamu wa mapenzi na kujamiiana, wewe ni muongo.
     
    Last edited by a moderator: May 16, 2009
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu UM huyu huko nyuma anasema ni bikra na hajawahi onjwa na anaitunza leo kaja na mpya tena anataka kutufundisha mapenzi anaota au?
     
  4. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unazungumzia mapenzi gani wewe, ya ardhi? Nilidhani ni thread ya maana, kumbe mtu ..., aah ngoja niishie hapo hapo.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwacheni 'BIKRA' ajieleze jaman.

    huko kitaa kuna mama amezaa kwa operation wanae wote ANAJIITA BIKIRA

    mwachen jaman
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwi! kila mmewe anapo gusa anakuta kitu sealed kha! ana renew na ndimu nini mkuu?
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145


    NDO VILE YANI!yeye anaidifain bikira katika upeo huo kwamba bikira inatolewa kwa kuzaa
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    duh si mchezo hii kali wazee wa kuthaminisha bikra akina Msanii,Bellies,Masanilo,Yo YO, WOS, Nyamayao nisaidieni hili swala.
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    bikira ya huyu mama c mchezo....Fidel wewe bado unahusudu bikira?
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bikira ndo yenyewe!
     
  11. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    teh teh teh
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi bikra bana sihusudu wala nn labda ile ya TG hapo sawa.
     
  13. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Bikra amekubuhu kwa uongo. Hajafikisha hata robo mwaka hapa jamvini lakini ana vitimbi kuliko Dr Love Pimbi.

    Amesema hivi:


    Hii ni blog au forum? Sina uhakika wa hii ni nini kati ya hivyo viwili.

    Hata hivyo, Bikra hakuishia hapo, anaendeleza kuthibitisha kuwa yeye ni muongo aliyebobea na kukubuhu katika tasnia ya uongo, anasema yeye ndio kaanzisha hii blog:

    Haya Invisible umeyasikia haya, Bikra asema yeye ndio aliyeanzisha hii kitu, kama ni kweli hongereni kuwa kuwa na bikra aboard.
     
  14. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    I feel when I sorrow most;
    It is better to have love and lost,
    Than never to have loved at all.

    But;
    Why love is such a sorrowful thing.
    This I never could understand;
    Pain and Passion are linked together,
    Ever I find them hand in hand.


    Cause?
    Love is not blind- it sees more; not less.
    But because it sees more;
    It is willing to see less.


    Despite of those:
    Love is as powerful as death;
    Passion is a strong as death itself.
    It bursts into flame;
    And bursts like a raging fire.
    Water can't put it out;
    No flood can drown it.
    But if anyone tried to buy love with his wealth;
    Contempt is all he would get.

    Even though,Take precaution as:
    Love is not something to play with.
    Love is like a river; it goes where it likes;
    It bends this way and that way.
    Now it is full, now it is empty:
    It brings life; it brings death,
    And no man can stop it or change its course!

    Then remember:
    When you love someone/something, set it free.
    When it comes your way, it is yours and
    When it doesn't, it didn't mean to be yours!

    Lastly, keep in Mind:
    Marriage is the only; and only war where you sleep with your enemy!
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...shukran. Dr Love walengwa wake ni maswali ya kina mama, weye je? Karibu nawe utoe nasaha zako kwenye michango ya wanajamii.
     
  16. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    yaani huwezi kchangia bila kutaga hiyo sehemu
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    halafu location ya Bikra ni MWILINI- KOTE KOTE!
    yaani kama kawaida na tg.
     
Loading...