Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzo za taswa 2011 awards

Discussion in 'Sports' started by Magu, Jun 15, 2012.

  1. Magu

    Magu Senior Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndg zangu tuzo hizi zimefana sana, kwa vinywaji hasa bia za serengeti breweries, hadi chakula pia kinatolewa.

    Kilichonishangaza yawezekana sikusikia vizuri, nitaomba kufahamishwa kwa ufasaha, nimemsikia Kibonde wakati akitangaza mashindano ya mikono kuwa ANAPATA NGAO NA FEDHA TASLIMU SHS ELFU KUMI, JE NIMESIKIA SAHIHI?

    Kama ni kweli huu ni mzaha mkubwa na ndo mana mshindi aliyefuata kwa category hiyo wa kike kutoka magereza ktk kushukuru kaishia kusema asante na kutimua. Hii na kwa sababu category ya football wanapewa milioni moja yeye karuka na elfu kumi. Ajabu sana.

    Nawasilisha
     
Loading...