Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzo za mwanamichezo bora, itv!

Discussion in 'Sports' started by jouneGwalu, May 6, 2011.

  1. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mc akiwa ni Kibonde (ni kikwazo kwangu ila ngoja nijikaze tu), tuzo hizi ambazo zimeandaliwa na TASWA.....
    Categories za kutosha, za michezo mingi hapa bongo!
    Mgeni rasmi ni Mzee Ben Mkapa na Dr Bilal.....!
    Tuendelee kuangalia yanayojiri
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    kitu kimoja so far. wanaoshika microphone wengi wanatumia maneno TUNZO na TUZO kama kitu kimoja!!
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kiukweli pia hiyo misamiati inanichanganya kidogo!
    Kwa kurudi kwenye kinachoendelea hapo, THT wanaperform saiv!
    Huwa najiuliza hivi hapa dar (achilia tz kwa ujumla) hamna kikundi cha vijana wenye vipaji zaidi ya THT??
    Sipendi sana huu ujanjaujanja wa "wadau" so called "redio ya wafu"
     
Loading...