Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzo za muziki za Kili

Discussion in 'Entertainment' started by Paul S.S, May 15, 2010.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wadau jana ilikua ni siku ya kukabidhi tuzo za muziki za kilimanjaro. naomba mtu mwenye matokeo yalikuaje ayaweke humu tuyajadili
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Zahir Ally Zoro....Hall of Fame

    Banana Zorro ....Mwimbaji bora wa kiume

    Twanga pepeta...Wimbo bora na Albamu bora ya bendi

    Khalidi Chokoraa...Rapa bora

    Bwana Misosi....Wimbo bora wa Ragga

    Mrisho Mpoto....Wimbo bora wa asili

    Mzee Yusuf....Albamu bora ya taarab

    Lady JD....Mwanamziki bora wa kike

    Diamond....Msanii bora anaechipukia, Wimbo bora wa R&B

    AY....Wimbo bora wa Reggae

    Marlaw....Wimbo bora wa Afro Pop

    CPwaa...Video bora

    AT....Wimbo bora wa kolabo ''Nipigie''
     
  3. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ragga na reggae hapa napata tabu saana, nikiona au kusikia nyimbo hizo, ma man tuko wapi!

    Enh mwakani ntajitosa maana naona bado sijaguswa vilivyo katika anga hiyo ya midundo ya hisia na mikito ya kufa, mwagito mwagalinoma muko wapi? Nganyagwa, jhiko man, jet man, slim
    daddy, na wengineo......................hapa kuna watu wanaonekana kulala.....................
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,599
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu wamejirekebisha kidogo lakini bado
     
  5. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lady JD Mwanamuziki Bora wa Kike........Ndizi Zoro Muimbaji bora wa kiume.Nadhani ipo tofauti hapo
     
  6. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    Michuzi akitoa tuzo ya Hall of Fame kwa mkongwe Zahir Ally Zorro huku akishuhudiwa na wanawe Banana (kulia) na Maunda pamoja na mzee mzima Kassim Mapili (shoto)

    [​IMG]
    Baba na mwana na familia wakifurahia tuzo zao ambapo baba kapata ya Hall of Fame na mwana kaibuka mwimbaji bora wa kiume kwa mara ya pili mfululizo

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa African Stars entertainment Baraka Msiilwa akiwa ameshikilia tuzo tatu ambazo Twanga Pepeta wamepata, ikiwa ni pamoja na wimbo bora, albamu bora ya bendi na rapa bora iliyoenda kwa Khalidi Chokoraa

    [​IMG]
    Bwana Misosi akishangilia tuzo ya wimbo bora wa Ragga aliyopewa na Sean Kingston

    [​IMG]
    Mrisho Mpoto (shoto) aliondoka na tuzo ya wimbo bora wa asili na 'Mjomba'


    [​IMG]
    Mzee Yusuf Alikomba tuzo za albamu bora ya taarab na ya mtunzi bora

    [​IMG]
    Gadna G. Habash akipokea toka kwa Tajiri Mpoki tuzo ya mwanamuziki bora wa kike ya Lady JD aliyopokea kwa niaba ya mai waifu wake Jide

    [​IMG]
    Khalid Chokoraa akipokea tuzo ya Twanga pepeta wa Bendi bora

    [​IMG]
    King Kikii akimkabidhi kwa Twanga Pepeta tuzo ya wimbo bora wa bendi

    [​IMG]
    Lwiza Mbutu akisogea kutoa shukrani baada ya kupokea tuzo ya albamu bora ya bendi iliyoenda kwa Twanga Pepeta

    [​IMG]
    Prodyuza bora wa mwaka akipokea tuzo


    [​IMG]
    Diamond akisherehekea moja ya tuzo zake ikiwa ni pamoja na msanii bora anayechipukia, wimbo bora wa R& B toka kwa mwenyekiti wa Yanga Imani Madega

    [​IMG]
    AY akisherehekea tuzo yake ya wimbo bora reggae

    [​IMG]
    Lady JD akipozi na mai hazbendi wake na tuzo yake ya mwanamuziki bora wa kike

    [​IMG]
    Marlaw akitamba na tuzo yake ya wimbo bora wa afro pop

    [​IMG]
    Mwana FA na wenzake wakimtuza Diamond kwa kuwa msanii bora chipukizi

    [​IMG]
    Hasheem Thabeet akimkabidhi C-Pwaaa tuzo ya video bora

    [​IMG]
    Mwamvita Makamba na Ephraim Mafuru wakimkabidhi Banana Ally Zorro tuzo ya msanii bora wa kiume


    [​IMG]
    Ras Inno Nganyagwa akimkabidhi AT tuzo ya wimbo bora wa kolabo aliofanya na Stara Thomas wa 'Nipigie'

    Kwa msaada wa Michuzi Blog
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,599
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Kuna wasanii kama AY,Lady Jay Dee,Banana kila mwaka lazima wapewe tuzo hata kama nyimbo zao mbovu
     
  8. M

    Mkono JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Michuzi nilikuwa nakusikia kwenye vyanzo mbalimbali vya habali ila kwa hayo mapicha ya KILI music Award nimekukubali! big up mkubwa.
     
  9. M

    Mkono JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lilsun asante kwa habari hiyo,usikose leo diamond utupe majamboz kesho!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna nini Diamond???Mi sijawahi kufika!!:frown:
     
  11. l

    lagusya Member

    #11
    May 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefurahi wimbo wa nipigie umepata tuzo,
     
Loading...