Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzo za killi aibu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Apr 15, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jana nimejaribu kupoteza usingizi kufuatilia hizi tuzo
    lkn nilijiuliza maswali yafuatayo
    1 hivi hawa wanaopewa tuzo vigezo gani vinazingatiwa
    2 Baada ya wasanii kuzipata hizo tuzo kwa nini baada ya kusonga mbele wanarudi nyumba aka 20%

    3 ............ Ongeza na nyingne
     
  2. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pumba!! Hoja mbofu mbofu!! Kakojoe ukalale!!
     
  3. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Hapo kuna aibu gani?

    Kwa kawaida hata huko nje hakuna msanii anaepata tuzo kila mwaka.
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwenye RED: Nia yako nini hasa? Na unataka tuongezee nini wakati wewe ndiye uliyeweka thread hapa? kama haifai usingeweka manake wewe mwenyewe unaona haijatimia.
     
  5. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,761
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ukaona ni vizuri pia utupotezee muda na sisi kwa kuwa wewe ulipoteza usingizi?
     
Loading...