Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzo za FIFA 2010: Messi mchezaji, Mourinho kocha bora

Discussion in 'Sports' started by Polisi, Jan 10, 2011.

  1. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ulikuwa mchuano mkali kati ya wachezaji watatu wa timu ya barcelona ( Messi, Xavi na Iniestana) kocha wao ndo aliyekabidhi tuzo. Mourinho atwaa tuzo ya kocha bora
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    not the right choice! Schneider was the best through out the season!
     
  3. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe 100 kwa mia. Sneijder alistahili tuzo hii. Alipata mafanikio makubwa ngazi zote, club na timu ya taifa. Ajabu hata top 3 hayumo. Messi hakumfikia Sneijder kwa ngazi ya club wala taifa
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    Ulitegemea Schneider kushinda wakati walishamchakachua hata top 3 hakuwepo, sijui wapiga kura wametumia vigezo gani
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Messi? kwa lipi? FIFA daima huwa ni kituko hawana tafauti na CCM.
     
  6. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ronaldo de lima ndio alikuwa anafaa kupewa tuzo ya mchezaji bora
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    NA wapiga kura wenyewe ni watanzania
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sa'sawa.
     
  9. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Utakufa nacho kijiba cha roho, mwili unao unakonda kwa roho mbaya yako!!! Messi huyoooooo!!!, ndo kashakuwa best player na CCM ndio hiyooooo!!!!!, inaongoza nchi!

     
  10. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapo ndipo mnaponiachaga hoi watu wa ccm. mkuu, kwa nini usitetee hoja yako vizuri. mfano kama una ushahidi wa messi kuiletea mafanikio club yake au timu ya taifa, tupe data. SCHEIDER watu wanamzungumzia kwa sababu ameifiksha club yake fainali ya ligi ya mabingwa ulaya na timu yake ya taifa kaifikisha fainali ya kombe la dunia. messi kaipa mafanikio gani barcelona au argentina mwaka 2010? hata kama ccm inaongoza nchi basi wanachama lazima mjiheshimu badala ya kutumia maneno ya mtaani Utakufa nacho kijiba cha roho, mwili unao unakonda kwa roho mbaya yako !!!
     
  11. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    HHAHAH malumbano ya siasa kwenye soka
     
  12. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....Wabongo bana........? kila kitu tunalalamika.........!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hamna haja ya kubishana na watu wa soka la kusimuliwa. The Special One mwenyewe anamkubali Sneider...maana anajua alitoa mchango mkubwa sana ktk vuguvugu lile ambapo Inter walikusanya vikombe vinne au vitatu kama sikosei ktk 2009/2010.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mashabiki wa ccm wao kila mahali wanaleta taarabu tu. Sitashanga kama atakuja hapa mwendawazimu mmoja na kudai Schneider ni CHADEMA na Messi ni ccm.
     
  15. P

    Paul S.S Verified User

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wabongo bana kilakitu tunalalamika, kuchukua kikombe au kufika fainali sio vigezo pekee vya kuwa mchezaji bora wajameni, mwisho wa siku kura zinapigwa ili kumpata mchezaji bora
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Sneijder deserved it all...!

    alichukua italian scudeto
    italian cup
    UCL
    juzi kalamba WORLD club champion
    WOZA final in SA

    messi wamempa kwa lipi? au ndo mambo ya ushabiki kama wa tu fulani humu...
     
  17. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi mnaoshabikia CCM hampati mgao wa umeme? au mnatumiwa tu halafu watu wanagawana pesa za Dowans?
     
  18. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sneider:-

    Champions League
    Serie A champs
    Italy FA
    1st Run up FIFA world Cup 2010
    Kombe la Dunia La klabu

    Nessi

    La Liga
    oooooooooooooooops.... nothing more

    Labda Makame ndo alikuwa kiongozi la jopo la majaji wa kuchagua!!!!!!!!!!!
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Bravo Messi,si issue kufikisha timu yako fainali au lah! Argentina pia walijitahidi kwenye kombe la dunia kwa mchango mkubwa wa Messi na Messi alifanya vizuri hata kama si kwa idadi ya magoli.Mi nashangaa watu kusema Sneijder ambaye hata katika top three hakuwepo,kwa mtizamo wangu bora hata XAVI na INIESTA aliyetupa raha wapenzi wa Spain kwenye world cup na Messi anayetoa burudani safi kwa kutumia sharp brain yake uwanjani............Go Messi na 2011 uchukue tena.
     
  20. g

    gutierez JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    messi hakustahili,hata kama hawaipendi spain,bora hata forlan au sneidjer,ilikuwa ya Xavi hii,poa barca wamemfunza na kumpa jina messi na pia wanamweza kuua kiwango chake kwa kuwekwa benchi,ngoja tumemrejesha cesc fabregas
     
Loading...