Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzo za awamu ya nne

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaFalsafa1, Feb 17, 2010.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Awamu ya nne ndiyo hiyo imeisha. Katika michezo(inabidi nitumie mfano huu) kila msimu ukiisha kuna tuzo mbali mbali wattu hupewa. Saa nyingine pia hata wale waliyo fanya vibaya wana kuwa na tuzo za ubaya. Je kwa awamu hii ya nne nani...

    Most Valuable Player(MVP)- Mtu ambae amekua outstanding awamu hii na amefanya mengi mazuri.

    Least Valuable Player(LVP)- Kiongozi aliye fanya ovyo kuliko wote.

    Rookie- Mwanasiasa chipukizi au wa mara ya kwanza(awe mzee au kijana) ambae ame nga'ra na kuonyesha matumaini makubwa kwa Watanzania.

    Most Improved- Mwanasiasa ambae amekuwepo kwa muda na kaonyesha kukua na kukomaa zaidi kisiasa.

    Least Improved. Ambae ame dorora na kufanya vibaya zaidi

    Biggest dissapointment- Huyu awe mtu ambae mengi yali tegemewa kutoka kwake lakini akaishia kutuangusha.

    One to look out for- Huyu awe mwanasiasa ambae unategemea ata nga'ra sana kipindi kijacho. Iwe tayari ni kiongozi au ana tarajia kugombea uongozi.

    Haya kamani wana JF kazi kwenu.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 17, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    They all suck.
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Aliyekwambia awamu ya nne imekwisha nani?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Feb 17, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Nadhani anamaanisha muhula wa kwanza wa utawala wa JK....
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nitarudi baadaye ngoja nikajipange vizuri.
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Which is quite different from "Awamu ya nne".
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Feb 17, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    You're right
     
  8. J

    JokaKuu Platinum Member

    #8
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    ..wote wanaangukia kwenye category ya biggest disspointment.

    ..yaani kwa mwaka awamu hii hizi categories nyingine inabidi tuzifute kwasababu hakuna anaye-qualify.
     
  9. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kiranga unavyoelewa wewe kwani awamu ni miaka mingapi MwanaFalsafa1 yeye anachojua ni miaka mitano
     
  10. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Democratically mtu anapewa kipindi kimoja. Akishinda cha pili ndiyo awamu yake inaendelea. So far hauwezi kujua awamu ya nne itaendelea or not. Ikitokea JK asiwe raisi bado utaita awamu ya nne?
     
  11. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Biggest disapointment: EL
     
  12. B

    Bull JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi Awamu zilizo piata walikua wakina nani? tukumbushe kama wapo ili tu compare na wamu hii
     
  13. I

    Inviolata Member

    #13
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MVP - Pombe Magufuli japo wizara yake haisikiki sana
    Waliobaki; I agree with Joka Kuu, They are all Big Dissapointment Especially The Big Boss.
     
Loading...