Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzo ya single lady 2011-a true lover of 2011

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mariantonia, Jan 13, 2012.

  1. m

    mariantonia Senior Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    @arusha,baba mngoni,mama mchagga

    Nimekuwa nikijiuliza hili swali kila siku na jibu linabaki kuwa mimi NISINGEKUBALI

    Wana JF think of mchumba wako ana kesi tena mbaya na anakutaka ufunge naye ndoa just a week before mahakama haijatoa uamuzi uwepo/kutokuwepo kwa ya kesi ya kujibuJeniffer John mrembo kisawasawa alikubali kufunga ndoa na Jerry Muro aliyekuwa akikabiliwa na kesi ya Rushwa na kutishia kwa silaha just a week kabla ya mahakama kupitisha uamuzi.Nataka kujua from the bottom of ur heart ni wakaka/wadada wangapi wangekubali kuingia kwenye ndoa kama hii.

    Pamoja na kwamba Jeniffer John is longer a single lady lakini nampa ya A TRUE LOVER OF 2011


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. m

    mariantonia Senior Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana JF walivyo wasafi wa roho utadhania woooooooote wanaishi makanisani na misikitini
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata kama ni mimi ningekubali. . . he is too cute.
     
  4. m

    mariantonia Senior Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usingewazia kumkosa huyu cute karibuni???????
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anajua ni innoncent na angetoka
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    yes huyu mdada nimemheshimu sana kwa uajsiri wake...........kiukweli ameonyesha hekima na mapenzi ya kweli
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo maana ningekubali ili hata akienda jela akirudi nijue ananirudia mimi.
     
  8. m

    mariantonia Senior Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe ni ipi nafasi yako???
    kwa unavyoijua nchii hii kuna cha innocent angetoka????
    ungeingia kwenye hiyo ndoa???????????????????????????????
     
  9. m

    mariantonia Senior Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakimu akitamka miaka 23 jela ungefeeliaje???

    au ungeomba hakimu akupe dakika tano za mtengeneze mtoto??????????????
     
  10. m

    mariantonia Senior Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vipi ingekuwa ni demu wako ana hii kesi ungeendelea na mpango wa ndoa??????????
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unafanya arrangement na askari magereza kila mwezi au wiki mbili unaenda kutengeneza mtoto.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani hawaruhusu conjugal visits?

    Kama hawaruhusu ningemsubiria tu.
     
  13. m

    mariantonia Senior Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    marekani conjugal visits zipo
    bongo waziri alijitetea magereza haina sytuctures/places za kuaccomodate conjugals,
    ukimsubiri kwa 23 plus umri wako NO OVULATION AT ALL
    Naweza kupa ushauri mwingine ingawa umekaa kiajabu
     
  14. m

    mariantonia Senior Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    itokee wewe ni mzuri kuliko mkee wa askari magereza unadhani hapo itakuwaje??????????????
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa mbona bado kazi rahisi tu kumpata. Polisi na askari wa bongo walivyo na njaa? Tungekua tunalala zetu nyumbani angalau mara 5 kwa mwezi.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Conjugal visits kwenye magereza ya bongo? Acheni maskhara jamani
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pengine amesoma sheria kidogo alijua hiyo kesi haina hukumu ndefu (Im just saying)
     
Loading...