Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzo ya Mpoki

Discussion in 'Celebrities Forum' started by LE GAGNANT, Mar 28, 2011.

  1. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi nyimbo kama shangazi ya Mpoki. Utailinganisha na Adela ya Mrisho Mpoto? Msanii kama Mpoki unaweza kumlinganisha na Mrisho Mpoto. Hivi kwa Mashairi ya Shangazi mfano "Umepewa wizara Nyeti kuliko Nyeti tulizonazo". Alistahili kupewa Tuzo?
     
  2. T

    Teko Senior Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naona Mrisho Mpoto ndiye aliyestahili kupata tuzo hiyo!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndiyo maana hata yeye alipata shock kusikia kashinda!
    Thats the waste scene i ever saw in that program!...Halafu zaidi ukimsikiliza amefanya piracy ya kufa mtu ya vionjo vya Mpoto!
    Thats total disgrace to the tournament as whole!
     
  4. m

    mohermes Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kama hamkumpigia kura Mjomba mlitaka apiteje sasa.Wabongo bwana mabahili afu tunaishia kulalamika wakati hatukufanya jitihada za kufanikisha chaguo letu spate tuzo.
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mpoki alikua anaji advertise kupitia comedy show ya TBC Kuomba kura.
    Mrisho mpoto had no that Chance.
     
  6. TATE

    TATE Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why was he nominated in the first place?
     
  7. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi na akili zako, unaamini kabisa kwenye kupiga kura? Mimi nadhani hata kama alipata kura nyingi kiasi gani, wenye akili timamu wasingempa tuzo! Maneno kama "nyoka hana kiuno ndio maana havai shanga", wewe na akili zako ungempigia kura??? CRAP CRAP CRAP!!
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa washindi walitokana na kura za wasilizaji wa nyimbo hizo, Mpoki ni mshindi halali kwa sababu kundi linalopenda wimbo wake, ndilo lilimpigia kura na ndio maana kila ailyeitwa miongoni mwa watu aliowashukuru ni wale waliompigia kura,
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Zile Tunzo zilikuwa zinapigiwa kura najua wewe hukupiga hata kura moja ndo maana unashangaa Mpoki alipigiwa shavu sana na Masanja ndo maana kaibuka mshindi.
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mpoki kiukweli hakustahili kushinda na hata yeye mwenyewe analijua hilo! Shida ni utaratibu mbovu wa kuwapata washindi katika tuzo hizo hapo ndipo tatizo linapoanzia, ni kampeni na ushabiki. Mfano Mpoki kupitia Masanja aliomba watu wampigie kura na inavyoonekana watu walikuwa na mwitikio chanya! Inabidi vigezo viongezwe ili kupata washindi ambao hawatazua gumzo kwa ushindi wao.
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wanapeana
    yaan ni crap kupita maelezo
    yan kdg niandamane ...sasa nikasema wamempa kwa mantiki ipi?
    wimbo unmafundsha nin?umejaa matusi na maneno ya ovyo ,hauna ubunifu .....yaan wamechemsha kwa pale jaman aibu ,SHAME ON U JAJES....NDO MANA WENYE AKIL WALIJITOA MAPEMA WNAJUA U NI MCHEZO WA KUPEANA....KM WANGEKUA MAJAJI WA MISS TZ BAS WANGEWEZA ATA KUMPITISHA ATA BI KIDUDE AWE MISS
     
  12. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Usiku ule nilikuwa nafuatilia ile show kwenye TV nyumbani, lakini mara baada ya MPOKI kutangazwa mshindi wa tuzo husika nilienda zangu kulala, na nika-conclude kwamba shindano zima liilikuwa ni upuuzi mtupu. Wimbo wa Mpoki nilikuwa sijausikia kabla lakini baada ya kusikiliza mashairi yake ya kijinga (na ku-copy baadhi ya mashairi ya MPOTO) niliona kweli hatuko serious kwenye mambo mengi sana. No wonder hata kwenye uchaguzi wa kisiasa tunaona watu wasio na uwezo wakichaguliwa na wale wenye uwezo wakishindwa. Bado tuna safari ndefu sana Watanzania.
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    maneno mazito haya!
    Hivi mchakato wa nomination unakuaje, are there some loopholes za Rushawa?
    If yes, You have the answer now.
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    A million dollar question!..........Nadhani tulie na wapendekezaji wa huo wimbo wenyewe...........hata media inayopiga hadharani nyimbo kama hizi!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakulaumiwa ni sisi wapiga kura na wala sio mpoki

    :juggle:
     
  16. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mpoki hakustahili hata chembe kupata tuzo ile.Ila alikuwa na advantage moja kwamba kwenye kile kipindi chao cha zekomedi Masanja alikuwa akimpigia kampeni kwa nguvu sana kupitia TBC. Hata hivyo majajaji walipaswa kuwa fair enough.
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ndugu yangu mzee wa rula umesema kweli sana! kuna tatizo.na ndilo liliofanya maana halisi ya hiyo kitu award imepotea kabisa. katika uhalisi mpoki hakustahili.hana alichofanya. labda wamemkarimu kwa yeye na komedians wenzie kuwapigia kampeni ccm uchaguzi uliopita
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Pole MzeePuch................in this cantre we have neva been serious! ama ulishasahau?
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Katika yooooooooooooooteeee cha muhimu " HIZO TUZO ZINAWASAIDIA NINI KATIKA MAISHA YAO ZAIDI YA KUTAKA KUJULIKANA TU??"
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Nimejiuliza sana kuhusu hili....kwa nini aliingia? Kama ilikua wazi kwamba hafai kuwemo??
    Hapa waandaji ni walichemka.....huwezi kukubali crap ikawa kwenye shindano....


    Wa kulaumiwa ni hawa waliompitisha hadi kushindana......they are the crapiest...
     
Loading...