Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzo ya MO Ibrahimu 2011: Tanzania imefanya vyema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mfundishi, Oct 20, 2011.

  1. m

    mfundishi Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 27, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
  2. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwanza nakushukuru kwa kutuwekea hii website, its very interesting Mkuu. Inataka muda kupitia yote a kuilewa sawasawa.
    Lakini kwa haraka haraka tu na kwa ujumla Tanzania inaonekana tunadidimia!
     
Loading...