Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzime simu kuna mionzi itapita.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Husninyo, Jan 13, 2011.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Wadau kuna taarifa nimezipata kuwa ifikapo sa sita usiku wa leo itabidi tuzime simu kuna mionzi inapita. Hii ni
    Kwa wale waliopo tz.
    Wenye habari zaidi tuambiane.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    uongo
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwani lazima ipitie tz?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    stori za wanywa kahawa kazileta huku kwanza umeme hakuna halafu hiyo miale itakujaje? yani iache kupita europe au china au japan huko ije tanzania? labda ungeleta mambo ya uchawi hapo ndio tungekuelewa
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi hii kitu kweli ipo au ni imani za watu tu..... Binafsi mimi siku nikiona majini (JINI) itabidi nikimbie hospitali wakanicheki akili sababu taona ndio mwanzo wa kuchanganyikiwa.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha!
    Punguza jazba kidogo.
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mzima lakini, Just wanted to say Hi!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ahahaaha !!! poa mkuu nimekusoma happy new year
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ipo hii kitu japo hata mimi sitaku kukutana nayo wala kuimini
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mzima. Hofu na mashaka kwako.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    same 2u.
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    mhhh hio mionzi itapita kwenye masafa/frequnecy gani

    Ikiwezekana tuzime hata na Radio. Simu, TV , etc


    hahhaah ni more than kahawa fiction story
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe ukiona Jitu lina mikono mirefu au ukiona mtu anapaa kwenye ungo, utasema ni kweli ulichokiona au utasema ni Illusion "your mind playing tricks on you" nadhani wale watu wenye mapepo... labda its just multiple personality..... barabara zenye mikosi labda zimejengwa vibaya tu ndio maana kuna ajali nyingi.... na waoona majini labda wapunguze kiwango cha Lager...

    Hivi ulishakutana na mtu aliyeshuhudia mtu anapaa na ungo au amepanda fisi?
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    sijawahi ila hizi stori nazisikia tu ndugu yangu ila hadi kweney vitabu vya dini wamesema kuwa wachawi wapo
    humu JF kuna mchawi mmoja mimi namjua kama unataka nimtaje nitakutajia
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mmh! Usije ukatutajia ms tu. Maana huyo babu ameshambuliwa sana jamani.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mchawi sio hadi apae na ungo.
    Nafikiri wale wote wenye roho za kwanini na wasiopenda kuona wenzao wanafanikiwa na kujaribu kuweka vikwazo ndio wachawi.
    Uchawi upo kiimani/kiroho. Roho ikishakuwa mbaya tu....
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwahiyo roho mbaya ndio uchawi nakubaliana na wewe je nguvu za giza pia zipo? mfano kuchukua misukule, mapepo, watu kupaa na ungo, kupanda fisi n.k.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hahah wala sio huyo
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    natamani nijue kama hayo mambo kweli yapo maana hata mimi nafanya kusikia.
    Ila kupaa na ungo tunaona hadi kwenye vyombo vya habari. Nafikiri hiyo taaluma wanayo.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kumbe nani?
    Ninong'oneze kama hutaki watu wasikie.
     
Loading...