Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzikumbuke Shule Zetu Tulizosoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, Oct 29, 2011.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Tuwahamasishe Watanzania kwa ujumla wetu ili tuweze kuzikumbuka shule zetu tulizosoma za Msingi na Sekondari ili tuweze kuzisaidia kwa hali na mali ili ziwe bora na kutoa wanafunzi waliobora zaidi. Kuna haja ya kuwa na vikao maalum kila mkoa na kupanga mikakati maalum ya kuzisaidia.
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,688
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Dah unanikumbusha shule yangu ya msingi mabibo sijui nianzie wapi ili niweze kutoa mchango wangu moja kwa moja kwa wahusika nikimaanisha wanafunzi,Maana hii misaada isipodhibitiwa huwa inaishia juu kwa juu.Kaka umeleta thread ya maana na inabidi tulifanyie kazi hilo wana jf.
     
  3. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    eeh bwanae, shule yangu Kashai 97, Bukoba sec 2001 na Ben Mkapa High skul 2004... Zinahitaji wakuu wabunifu angalau Alumns waitoe skuli yao itakuwa njema sana! I wish to meet ma classmates here! Nawe mtoa mada ulisoma wapi?
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ​wazo zuri lakini tatizo hata vipato vyetu havitutoshi
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    shule yangu ya msing ilikua inaitwa MKONDOA,kwa sasa haipo tena,maana ilizolewa na mafuriko
     
  6. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    naikumbuka sana shule yangu luzinga primary huko kamachumu muleba,1999.o level &A level Mazengo sec [now st John university].
     
  7. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wasema kweli ,hili ni wazo muhimu sana.Lakini pengine shida sio funding ni organization.

    Kimsingi mfumo mzima wa elimu haupo fresh.Lbda tuwe na activists wa elimu watakaoanzia wirazani.

    All in all I remember well my schools,Unyankhanya p/s,&Dungunyi seminary :Singida, KIbaha (pwani)
     
  8. E

    Edwin Chapa Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shule yangu ya Msingi Mburahati
     
  9. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah, aisee we jamaa yani mi umenifanya niwakumbuke kinoma masela wangu wa primary school, kitu cha 'sadiki' & 'hussein aden', hawa jamaa sijui wakogo wapi siku hizi
     
  10. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mollo s/m(Sumbawanga)-standard 1-3. Kalila s/m(Mpanda)-standard 3-4. King'ang'a s/m(Kondoa)-std 4-7. Pugu sekondari(Dar)- olevel. Jamhuri High School(Dodoma)- Alevel, UDSM(BA), Open University of Tanzania(LL.B) na university of The Witwatersrand(M.A) na OPen University of Tanzania
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Rukoma primary- Nyakato(bukoba) seconday-chato high school then UDSM..ila Nyakato naikumbuka sana maishani ilinifunza mengi sana..
     
  12. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    sasa na wale ttuliosoma saint tangia msingi inakuaje hapa wajameni??? Nauliza tuu msinishambulie sana wakuu
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Kiburang'oma primary school (1981 to 1987) pale Lizaboni Songea then Ifunda Tech. Sec School (1988 to 1991) Iringaa
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mawenzi Pr > Tabora Boyz > Ilboru!
    I miss those dayz
     
  15. K

    Kiganda Senior Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kalagala ps I feel you thn pale Rock city kitu cha Bwiru na baadae Tabora boys I remember those days.
     
  16. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    kilaza kama wewe ulisoma ilboru kweli???? Itakua uliletwa kwa magendo
     
  17. C

    Chibas Kush Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tosamaganga sec> Malangali Sec dah those days
     
  18. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    mdau umesoma shule za msingi 3! Dah! Umenikumbusha rafiki yangu mmoja alisoma primary schools 9 tofauti, 7 mikoa 7 tofauti, 2 mkoa mmoja. (I think ana record ya kipekee)
     
  19. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,688
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    kaka we jiachie tu jamiiforums ni mtandao wa wote wale wa uswazi na ushuani so tupia swagah za IST,FEZA,MARY MARY na kitu cha east africa sec ila chuo naamini lazima utagota cha public kitu ardhi.
     
  20. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kabarimu p/s........Nyegina sec........Musoma Alliance, kweli tufanye utaratibu wa kukumbuka tulikotoka.
     
Loading...