Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzijadili hizi cartoon

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shine, Feb 10, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    249536_10150193066398173_63782793172_7174805_7026009_n.jpg

    250062_10150189699198173_63782793172_7137412_6065176_n.jpg

    251722_10150198343903173_63782793172_7230870_8352795_n.jpg

    254672_10150243306268173_63782793172_7614299_4886061_n.jpg

    265034_10150221039068173_63782793172_7380392_8053851_n.jpg

    269111_10150211943503173_63782793172_7363680_2433446_n.jpg

    Tia neno hapa
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huyo wamwisho lazima awe mtoto wa kishua no future..
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itafika wakati na atakuwa ashachelewa ndo atajua wakati wa kuwa tegemezi umekwisha
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,431
    Trophy Points: 280
    wengi wetu (nafikiri) hatujui kuwa 'GADO' ni Mtanzania.

    Amefanya mambo makubwa na yanayokubalika kupitia cartoon na ameshatambulika mpaka nje ya mipaka ya Africa. Kiukweli mambo yake ni makubwa sana na ni aina ya binadamu wenye akili nyingi sana na kujua jinsi ya kuzitumia.

    Vivyohivyo, tunaye mkuu Kipanya. Huyu mtu anatoa mchango mkubwa sana. Watu wengi ni wachoraji wazuri zaidi yake lakini ule mtazamo wake (vision) juu ya maisha pamoja na confidence aliyonayo vinamfanya awe kwenye nafasi ya pekee hapa Tz. ...but you know what!!!???? ...wengi hatujui hili!

    Cartoon ni nzuri na zinaelezea uhalisia wa mtz/Africa
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizi nazo ni moja ya ajira kwetu vijana weak up
     
  12. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ya mwisho imetoa uasilia wa watoto waliokulia kwenye majumba ya serikali na kupanda magri ya serikali. Je kama baba ndo anastaafu na hata kibanda hana itakuwaje, atajiunga na majambazi?
     
Loading...