Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tuzichambue CARINA (ti) na COROLLA (E111)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by jinalako, Jul 25, 2012.

  1. j

    jinalako Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TI VS 111.JPG
    HEBU TUZICHAMBUE GARI HIZI AMBAZO ZIMETOKEA KUWA MAARUFU TANZANIA.

    CARINA (TI) NA COROLLA (E111)

    .kwa ubora
    .ulaji wa mafuta
    .bei
    .kumudu mazingira
    .maintenance costs
    .comfortability
    .kuvutia
    .prestige
    .etc..
     
  2. j

    jinalako Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zote cc 1500
     
  3. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Zote za watu wabahili!!!
     
  4. Dhuks

    Dhuks JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 1,206
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ae111 ni ya 1500cc kweli?
     
  5. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna prestige yoyote kwenye hivyo vigali mkuu. Ni vya hali ya chini sana i.e ni vya watu wa kipato kidogo.
     
  6. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    The point is I can move my arse from one point to another quickly with comfort.
     
  7. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hicho ndo cha muhimu mkuu. Watu wanang'ang'ania kununua magari kutafuta prestige na si kama nyenzoo ya usafiri kitu ambacho kinasababisha vijana wetu kuwa mafisadi ili tu aonekane na watu kuwa yeye ndo yeye.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    nilikuwa sijui kumbe kuna magari yananunuliwa n wabahili na wengine kutafuta "prestige"...loh thanx to jf.........
     
  9. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    My car is corolla 111, mafuta 15km without ac while 12km per litre with ac, spare napata popote panapouzwa spare hata mtaani kwetu, also ni easy to park hata kama sehemu ni ndogo as gar ni ndogo so sikosag parking town hata magar yajae vipi, tyre ni rim size 13 so nanunua tyre bora kabisa za yana au bridgestone kwa 130 to 150 each wakat zenye rim size kubwa ni gharama, nimeanza kuitumia 2010 na mpaka leo sijawai kufanya service au ufundi inayozidi laki moja yaan ni nzuri sana for us with low income..

    Very Easy to budget expenditure for this car, nyumban to work ni almost 13km na budget yangu ya mafuta kwa mwez mzima ni lak 1 tu, nikijaza full tank nasahau kabisa, nikija tena naongeza kidogo mwez umeisha, yaan we acha tu I real love my car... Mwaaaah
     
  10. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Veeeery uncivillized and uncoothed mode of commenting................ i can guess ni wakipata hulia mbwata type...........vomitus!!!!!!!!!!
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Magari mazuri sana kwa Watanzania
     
  12. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    I can order a Carina TI for you for 9m, c:c 1490, and low mailage.


     
  13. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tatizo lako wewe ku-mukichwa hamnazo. Sasa wewe huelewi nini kwenye hiyo comment yangu. Kwani mimi nimesema nina gari na ni ya aina gani? Hebu msome vizuri mleta maada kisha utoe na wewe basi hiyo sivilaizidi komenti yako tuone, lo!
     
  14. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Huyu ***** Hana ata tonda, kazaliwa Bukoba ....


     
  15. j

    jinalako Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu
     
Loading...