Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuyota starlet zinakulaje wese?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by steveachi, Aug 12, 2012.

  1. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    wazoefu wa magari haya nisaidieni jamani manake nayapenda mno na nataka kitu economic kwenye wese kinoma,yanakulaje wese kwa lita au gari gani zaidi ya hili ni ecnomy sana
     
  2. R

    Rwiai Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamaa yangu anayo yenye cc 1350, fuel consuption ni lita moja kwa km 13
     
  3. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    poa man,sio mbaya sana,kimjini mjini inafaa
     
Loading...