Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuyajadili mazuri ya Kikwete tangu alipo ingia lkulu 2005

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Oct 16, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    Mwenye kuyajua mazuri ya huyu Dr Jakaya Kikwete atumwagie hapa jamvini.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ameongeza ajira
    kupitia baraza la mawazir,waku wa wilaya,mikoa
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,269
    Likes Received: 11,624
    Trophy Points: 280
    Kaiwezesha Tanzania kutumia pesa/noti mbili tofauti kwa wakati mmoja.
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hakurupuki katika kufanya mambo.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280
    1. Barabara za lami nyingi kuliko za awamu zote za kabla yake ukichanganya pamoja.
    2. Shule za Sekondari nyingi kuliko za awamu zote za kabla yake ukichanganya pamoja.
    3. Wanafunzi wa vyuo vikuu wengi kuliko wa awamu zote za kabla yake ukichanganya pamoja.
    5. Waalimu wengi kuliko wa awamu zote za kabla yake ukichanganya pamoja.
    6. Huduma ya afya na vifaa vya afya ni bora kuliko za awamu zote za kabla yake ukichanganya pamoja.
    7. Watanzania wengi wana kazi kuliko awamu zote za kabla yake ukichanganya pamoja.
    8. Viwanda ni vingi kuliko vya awamu zote za kabla yake ukichanganya pamoja.
    9. Watalii ni wengi kipindi chake na kipato cha utalii ni kikubwa kuliko vya awamu zote za kabla yake ukichanganya pamoja.
    10. Demokrasia ni bora na watu wana uwezo wa kusema wakipendacho kuliko awamu zote za kabla yake ukichanganya pamoja.
     
  6. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Quantitatively you are right!
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    thread ya kwanza iko wapi? Hii ni feki
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280
    Kaweza kuwaunganisha Wapemba na Wazanzibari na kwa mara ya kwanza tumeona kura za Zanzibar zikipigwa kwa salama na amani.
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280
    Thread ni ileile isipokuwa posts za kutukana zote zimetolewa, Aidha muingie na kuchanga JF kistaarabu au posts zinafutwa na ban juu, ukirudia. Hii ndio JF tuitakayo. "Love it or Leave it".
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! Mazur anayajua mwenyewe bana kwa mimi nayajua mabaya yake na ccm tu
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ukipitia hapa na kufunguwa macho unaweza kuyaona, ni mengi sana tu na hakuna mfanowe katika awamu zote zilizopita.
     
  12. G

    Godwine JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nilikuwa naambiwa tu sasa nimeamini , ulevi noooma
     
  13. Also me

    Also me Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    "amedondoka live kwenye majukwaa mara nyingi zaid kuliko viongoz wa awamu zote kwa ujumla.....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...