Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuweni makini siku mbili zilizobaki ni zaidi ya miaka 100

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wapo wanaosingizia kila kitu mapenzi ya mungu
    mpaka jana namuuliza mama didy hivi huyu mungu ana mapenzi mangapi kila mtu akifa
    kwa kujitakia mapenzi yake kwa bahati mbaya mapenzi yake ...kwa kukusuudia yake pia
    basi ukitaka mungu awasamehee unaowacha kwa uzembe wako naomba siku mbili zilizobaki
    kuelekea mwaka mpya ni nyingi kuliko miaka 100 ya nyuma
    tuwe makini kwenye sehemu tunazoenda
    ukatishaji wa barabara nao ni muhimu zaidi
    uendeshaji wa pikipiki muwemakini sana hasa mnapobeba nyumba zenu kubwa
    endelea kumkumbatia mungu wako aliekufishika mpaka sasa ni huyo huyo anaekuvusha to 2012

    beter is not good enough best is yet to come

    l'ya all
    happy new yr 2012

    imenidibidi niandike mwaka unajua haata mapepo yana miaka yao sasa hujui wao leo ndio mwakampya wao ama lah tunatakiana tu mwaka mpya mwaka mpya
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Pathetic.
     
  3. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    asante mkuu
     
  4. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli ukiangalia mf Da Halima Mchuka jana alikuwa anatangaza redioni leo hayupo,ni kumuomba Mungu tu.
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Alasiri hii nimetoka Motuary kuaga marehemu naye aliamini kabisa kuwa atauona mwaka 2012. Kila mtu achukua tahadhari hasa wanandoa tuepuke kuwaudhi wenzi wetu wasije pandisha presha tukaanza kusingizia mapenzi ya Mungu
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,590
    Likes Received: 2,525
    Trophy Points: 280
    Sifa na utukufu kwa Mungu!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Na kweli
    tutakuwa waangalifu na familia zetu.
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Hata kama unaamini mungu yupo, assume kama hayupo na kazi ya kujilinda ni yako mwenyewe.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu Happy new year 2012 too
     
  10. Adoe

    Adoe Senior Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, its illogical kuwa makini kwa siku mbili tuu; nadhani inabidi tuwe makini siku zote na tukimwomba Mwenyezi Mungu kila wakati kuanzia Jan. to Dec.! Fikiria unakuwa makini kwa siku mbili, unavuka mwaka then tarehe 1 January unafakamia VAT69 kupita kiasi, kisha tunakusahau!
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwani kufa ni adhabu?
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280

    kabisa emilia mbaya zaidi tar kama aya jana mwaka 2006 dec alipata stroke kwa mara ya kwanza inahuzunisha sana saana jamani dadaetu alikuwa ajui kuongea ukimuuzi anakwambia pole wewe ama samahani alafu unaenda kujijua mwisho wa safari imekuwa vipi?
    Mungu awape hekima na uvumilivu wanafamilia wakati huu mgumu watamzika kesho saa tano makaburi ya masasani kabla ya sala ya
     
Loading...