Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwekeze Vipi Nyumbani?.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by houseboy, Oct 26, 2007.

  1. h

    houseboy Member

    #1
    Oct 26, 2007
    Joined: Jul 22, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh.Rais Kikwete amewataka Wabongo kukumbuka nyumbani kwa kuwekeza,aliyasema hayo alipokuwa anaongea na wabongo waishio France,na kila anapokutana na wabongo ughaibuni.watallamu wa uchumi wanatuambia kuwekeza Africa ni risk kubwa sana lakini kuna profit kubwa sana kama utafanikiwa %100 na ndio maana wajanja wenye mitaji mikubwa wanaingia Africa
    Kitu cha kushangaza sijaona jitihada zozote zile za kuwafanya wabongo tuwekeze,siku nyingine atakapoongea na watanzania tunamuomba atupe maelezo ni jinsi gani tutawekeza na uongozi wake umefanya mkakati gani kutuwekea mazingira ya kuwekeza nyumbani mfano ili kupata watalii kwa wingi uongozi wake umetoa fedha kuitangaza bongo na kila ukienda sehemu yoyote USA ukisema unatokea kwa BIMKUBWA wanasema tumeiona nchi yako CNN,Nasi tulioko ughaibuni tunaweza kupata chachu kama hiyo?.data zinaonyesha watu wanatuma fedha zaidi ya milioni saba usd kila mwaka Africa ya mashaliki.watu wa ughaibuni mko tayari au ndio hivyo tushafika tena kwenye nnchi tunazoishi.
     
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haya ni maswali ambayo nafikiri watu wa TIC wanatakiwa wajibu ktk website yao................ngoja nii-check
     
Loading...