Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwekane sawa kwenye hili jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by banizle, Dec 3, 2011.

  1. banizle

    banizle JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    hivi ni kweli jamani hizi laptop zinasababisha upungufu wa nguvu za kiume? naomba mniweke sawa kwenye hili jamani
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hiyo mpya mkuu. kama una manual yake hebu jaribu kuipitia na mimi ngoja nicheki kwenye manual ya lap yangu. du, ilianza ya mikanda ya nguo ya wanaume, ikaja simu, sasa laptop. this world is full of pollutants!
     
Loading...