Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwe wakweli man u inatisha sana

Discussion in 'Sports' started by TWIZAMALLYA, Mar 5, 2012.

  1. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtakubaliana na mimi mashabiki wote wa mpira haijalishi wewe ni wa timu gani.Man ni kiboko,ukiangalia jinsi TOTENHAM walivyokuwa wana posses mpira hasa kipindi cha kwanza, halafu Man wakatumia uzoefu wao kushinda gemu.Hakika wanastahili pongezi kubwa sana vijana wa oldtraford. Nina imani kubwa sana na ferguson ataendelea kuleta raha kwa mashabiki wote wa MANCHESTER.
     
  2. G

    GHANI JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Haswaa man u ni jembe kweli.
     
  3. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bingwa naona atapatikana kwenye mechi ya mancity na manu. Hakika mtamtambua ferguson
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tottenham haijafunga Manchester United toka mwaka 2001. Manchester United haijafungwa na Tottenhan katika uwanja wa Old Traford toka mwaka 1989. Kumbuka rekodi hii siyo ya rigi kuu peke yake ila ni ya mashindano yote.
     
  5. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chenga walipiga lkn haikusaidia kichapo cha 3 kukikwepa, shukrani za dhat kwa jones,rooney na young! Man u itavuta ubingwa kama mwendo ndo huu..!
     
  6. T

    The Priest JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Man utd ni best team in epl,i'm not u fan bt i'm impressed with their perfomance!
     
  7. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Man United has what it takes to get +ve results out of seeming difficult matches and that is what soccer is all about delivering when it matters the most.Glory..glory..Manchester United.
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka jn commentator alisema "and that's why they are the champions"
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Glory Glory Man utd!!
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Unasahau kwamba kuna Man C amekaaa pale juu zaidi ya nusu mwaka sasa.
     
Loading...