Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwe wakweli kama wa KQ (?)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Mar 12, 2011.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145


    ...za wikiendi wanajamii?
    Haya, leo nitashare nanyi video hizi mbili,...angalia kwa makini;




    ...Can you relate the two? hapana?

    Domestic Violence against men should be reported jamani,
    sio halali kufa na tai shingoni, lol.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni kweli mbu unalosema nafikiri wanaume wengi wana aibu kueleza wamepigwa/wamedhalilishwa na wake zao lakini kuna wanaume wanashuhudia joto ya jiwe na si utani.

    ivi mbu matatizo yenu huwa mnayapeleka wapi?
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    I agree it should be reported.....:lol::lol::washing:
     
  4. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ohooo, Chauro sasa nini na wewe?

    ..I HAVE ONLY ONE WIFE, halafu sina problem wala malalamiko YOYOTE kuhusu MY WIFE WANGU...:A S-frusty2:
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sio kweli bana ndo maana mnakufa mapema mnatuacha na mzigo mzito wa kulea familia huoni kuna haja kidogo na nyie kulilia haki zenu kuliko kuendelea kuchoma maini yenu bila sababu



     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ngoja niwa beep kina MTM, BAK, Aspirin, Klorokwini, Teamo na wengineo waje watoe kauzoefu hapa.
    Naamini watajielezea kwa ufasaha zaidi wapi tupelekapo haya malalamiko.
    'Fingers Crossed,' I hope none will mention Nyumba ndogo!
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hapa TGNP

    Tanzania Gender Networking Programme (TGNP) is fundamentally an activist organization, non partisan, non denominational and non govermental civil society organisation committed to the goal of contributing to the building of a vibrant transformative feminist movement that challenges patriarchy and neo-liberalism at all levels, and advocates for gender equality/equity, women's empowerment, social justice and social transformation in Tanzania and beyond
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bahati saa hiz nipo mobile
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chauro, matatizo yetu tunayachimbia moyoni, ukikuta mwanaume anaelezea kwamba anapata kibano huyo hajakamilika, ndio maana utasikia mwanaume katelekeza familia amekimbilia kusiko julikana ukifanya utafiti wa ndani sana utagundua vichapo vinamchango wake.
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye redi, kwa mimi no no no! then what?
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ..a ha ha!...report usaidiwe bana!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah!Poleni wababa mnaopokea kichapo!Kureport sidhani kama itasaidia sana...kesi ikiisha mkirudi nyumbani unapewa chakukumaliza kabisa!Kama ambavyo siwezi kuishi na mwanaume anayeniabuse na wewe achana na mwanamke anayekuabuse!Mara nyingi kubadilika hawawezi maana ndivyo walivyo...kwahiyo mtu akishakupiga mara mbili tafuta mlango ulipo!
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ha ha ha dah! huyo kibaki unahisi kabisa yaani kwamba aliekwa kibano na mama lucy halaf akalazimishwa kuweka hiyo press confrence.

    BEK TO ZE TOPIK:

    kuhusu suala la jinsia ya upinzani kwamba wapi tunapeleleka malalamiko yetu:

    JIBU: katika katiba ya wanaume hakuna kitu malalamiko, mwanaume akilalamika ujue jinsia yake ina uchotara flani a.k.a sio mwanaume kamili . hivi limwanaume utaanzaje anzaje kupigwa na mwanamke bana?, mimi waifu akininyanyasa malalamiko yangu nampelekea yeye mwenyewe kwa vitendo kwenye sita kwa sita mpaka atubu zambi zake, na akizidi jeuri nyumba ndogo naigeuza kubwa.

    - THE END-
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280

    Mheshimiwa Mbu,

    Katika hali ya kawaida ni aibu kwa mwanaume kudundwa na mwanamke... Na kudundwa huku nakosemea hapa ni yale mashambulio ya kimwili. Mwanamke ujanja wake ni "kumdunda" mwanaume kwa maneno.....piga kelele utakavyo lakini usinyooshe mkono kupiga mwanaume. Itakuwa vita.

    Ili kukwepa kadhia hii ni kujihadhari tusidundwe. Either dudunde au tuepuke kudundwa..... Kwa wale vijana ambao hawajaingia kwenye mahusiano ya kudumu nawashauri kabla hawajaoa waangalie misuli ya wanawake wanaotaka kuwaoa. Mi mwanangu wa kiume akija nyumbani analia kadundwa na mkewe, nami namwongezea makwenzi kadhaa!
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kula kipondo kwa mwanaume noma aisee...
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    gud moning fellow tablet.
    hapo red sio aibu tu bali hata mungu ametuita vichwa vya familia ili ikibidi turushe vichwa. sasa kichwa inakuwaje kiwekwe kibano na shingo bana. kwa ufupi mwanaume ukitwangwa na mwanamke inabidi ukafungue duka la kuuza kanga tu hakuna shuhuli nyengine itakayokufaa.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wadundwaji utawajua tu!
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mbona unakwenda offu topik, Mbu atakudunda wewe! twende kule chit chat basi nimemiss kuquote post zako kweli aisee.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe wala sijaenda ofutopiki!Nimeonyesha wapigwaji wanavyokua nje ya ulingo! Mmh hata sijui mnaongelea nini kule!Tangulia nikufuate basi!
     
Loading...