Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwe wakweli; hivi CCM itakubali kuachia Igunga?

Discussion in 'Great Thinkers' started by Ibrah, Sep 13, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau, natamani sana CCM ishindwe uchaguzi Igunga, lkn akili yangu haikubali kabisa kuwa CCM, hata ikishindwa; itakuwa radhi kuachia Jimbo la Igunga kwa sababu zifuatazo;
    1. Kushimdwa na kuachia Igunga ni ishara mbaya kwa CCM 2015!
    2. Igunga lilikuwa ni mali ya CCM, na hawakutarajia kama RA angeachia ubunge
    3. Uwezo wa wana Igunga kujitoa muhanga kama Arusha na Mwanza kulazimisha kura zitangazwe ni mdogo, hawana nguvu ya kulazimisha matakwa ya umma.
    4.CCM hawako tayari kuaibishwa kwa shujaa wao Mkapa
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Inawezekana hizo zikawa fact Ibrah....
    Na kuna "ukweli" zaidi kuwa si matamanio ya CCM kuachia hata kipande cha tarafa moja...
    Lakini kwenye swali la nini watu wanataka na nyakati husika kwa kushabihiana na mazingira...
    CCM mara zote italazimishwa kukubali wasiyoyatarajia rejea uchaguzi uliopita wa 2010.. (Mbeya, Dar na Mwanza)
    Kwenye orodha hapo mbele utakuta Igunga.....
    Wananchi si mali ya mtu...pole zake "shujaa" wao Ben Mkapa (taswira ya ufisadi nchini)
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kama wana igunga ni mali ya ccm sasa ndo tutajua kwa hakika.
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    CCM kumrudisha Rostam kufanya kampeni Igunga ni kuwatukana wananchi wa Huko na wao wanaelewa kuwa Rostam kafanya kampeni hizo kwa kulazimishwa na hivyo wataiangusha CCM! Ngoja mtaona wanaIgunga watakavyowashikisha adabu hawa jamaa.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Halafu hichi kitendo cha CCM kugawa unga wa mahindi ni ishara tosha kuwa hawajiamini kwa umaarufu wao miongoni mwa raia wa Igunga. Chama kingine chochote kingefanya hivyo wangesema kinahonga. Lakini in the final analysis tutegemee kuwa kura itakuwa huru na ya haki na kwamba watu watakuwa makini wakati kura zinahesabiwa. Ni kweli CCM haitapenda kupoteza jimbo hili kwa sababu wanaamini kwenye domino effect theory---kwamba kama wamepoteza hata katika eneo ambako walikuwa na uhakika nalo itakuweje katika maeneo mengineyo miaka ijayo?
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CCM tunayoijua, itakuwa tayari kuiachia Igunga itue mikononi mwa wapinzani kweli? Igunga wana ubavu wa kusimamia kura zao kama MZ, AR na Mbeya? Kwa Jiograpfia ya Igunga tusishangae matokeo kuytangazwa baada ya wiki moja!
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna mahali CCM huwa inakubali kuachia????????
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hakuna, huwa inalazimishwa na nguvu ya umma na Wanyamwezi hawaeezi
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Vyama vya upinzani vina safari ndefu sana, kama havita acha ubinafsii na kujiona kuwa ni vyenyewe tu, bila ya kushirikiana kuwa vitaleta mabadiriko, basi wajuwe kabisa wanajidanganya sana.
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli siasa zenu bado sana ni siasa za matukio kama tunavyosikia na kuona huku Igunga.
    Nikiangalia mchakato mzima wa uchaguzi Igunga na vyama vya siasa vilivyojigawa naona kabisa uchaguzi wa Igunga utazigawa kura za wapinzani na kuwapa nafasi CCM. sio kama watu wa Igunga wanawapenda sana CCM, wapinzani wenyewe ndio wanasababisha yote haya kutokea tutaona baada ya uchaguzi kura za wapinzani zitakuwa nyingi kuzidi kura za CCM
     
Loading...