Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwe tunawahi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, Apr 26, 2012.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Padri mmoja mzee alistaafu na wanaparokia walimfanyia sherehe kubwa. Katika sherehe hiyo, mbunge wa eneo hilo alipangwa kutoa hotuba ya shukurani ya kumuaga padri huyo kwa niaba ya wanaparokia wote. Bahati mbaya, mbunge alichelewa kufika, Mc akamwomba padri aseme machache wakati wanamsubiri mweshimiwa mbunge. Padri hakujipanga kusema kitu lakini kwa kujitahidi, aliongea. "Wapendwa, naikumbuka sana siku nilipofika katika kanisa hili kwa mara ya kwanza, ila nilipata mshangao siku nilipoanza kuungamisha. Mtu wa kwanza kabisa kumuungamisha alinishangaza sana. kwani alisema amemwibia bosi wake TV, amemwibia ndugu yake pesa za urithi, amezini na jirani yake, na pia katembea na house girl wake. Nilidhani watu wote wa kanisa hili wanatabia kama hizi, kumbe baadaye nikakuta kumbe watu wa hapa ni wazuri sana na hawana dhambi za ajabu ajabu". Mara mheshimiwa mbunge akawasili, padri akakatisha maongezi na mbunge akaanza kuhutubia. "Ndugu wapendwa, ninayo furaha kubwa kwa kunipa nafasi hii kuhutubia kwa niaba yenu. Mimi nina bahati sana kwani padri huyu alipokuja hapa, mimi nilikuwa mtu wa kwanza kwenda na kuungama kwake... (Fundisho-tuwe tunawahi)
     
  2. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani umesahau kuwa tupo AFRIKA tena TANZANIA ambako watu wake hawajali muda? NB:No hurry in TANZANIA.
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    hahahahahaaaaaa.......Padri noumer.
     
  4. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ya Muungano
     
  5. s

    shakamohd Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa yani nataka kulia kwa aibu
     
  6. P

    Praff Senior Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda.
     
  7. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaa, hii kali, padre kamwanika msela wa mjengoni bila kukusudia lol
     
  8. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    hahahaha!
    MBUNGE ataona watu wanamwangalia sana na atadhani wamevutiwa na hotuba yake wanamckiliza kwa makini..kumbe loh!
     
  9. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    masikini gamba!!!
     
  10. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    usisome Jf ukiwa ukweni!
     
Loading...