Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwe tunawaambia watoto ukweli.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bra-joe, May 22, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Bwana mmoja alinunu mbwa jike, kwa kuwa hakupenda mbwa huyo azae mara kwa mara akawa anampaka dawa ya kuzuia mimba ktk uke, siku moja mtoto wake wa kiume akamuona baba yake akimpaka mbwa dawa, akamuuliz, "baba unamfanyanya nini mbwa"? Baba akajibu, "nampaka mafuta ya kumsaidia kutembea" baada ya wiki 1 wakati wa hasubui yule mtoto aliwakuta mbwa wao na mbwa wa jirani yao wamepandana, akamuita baba yake kwa sauti ya juu, "baba njoo uone, jana ulisahau kumpaka mbwa mafuta, ameshindwa kutembea, mbwa wa jirani amemleta anamvuta."
     
Loading...