Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

“Tuwe na national ethos inayokataza mwizi kuchaguliwa mbunge"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngoreme, Jan 20, 2011.

  1. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa nchini kuna jamii iliyopokea kaulimbiu za kuwa mjanja, full kujirusha, chizika, fasta-fasta na nyingine alizoita za kupumbaza, jamii ambayo mwizi wa kuku anaweza kuuawa lakini mwizi wa mali ya umma akachaguliwa kuwa mbunge, jamii hiyo haiwezi kuandaa Katiba mpya inayotarajiwa.

    Je hii itasaidia na kuwa mbadala wa kuunda katima mpya then tuiwekee vilaka hii iliyopo?
    Tupeane mawazo hii ni tume imeanza kupokea maoni
     
  2. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2016
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    KAMA UMEAMUA KUMNANGA NYOKA WA MAKENGEZA HAPP POA
     
  3. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2016
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 54,974
    Likes Received: 34,811
    Trophy Points: 280
    Katiba mpya ndio suluhisho
     
  4. TEKNOLOJIA

    TEKNOLOJIA JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2016
    Joined: Jan 6, 2014
    Messages: 4,311
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Tusubiri katiba mpya hasa ile ya Warioba ina ethos na values za namna hiyo.
     
Loading...