Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tuwe na huruma na nchi yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, May 25, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    watanzania wote naomba tuionee huruma nchi yetu,kelele zimekuwa nyingi na inaonekana serikali haiwezi kufanya kazi zake jinsi inavyotakiwa,tunamnyima kikwete ujasiri wa kufanya kazi kwa sababu anahisi tunamdharau,maandamano ya chadema yanakwamisha uwajibikaji wa serikali ya ccm,hasara ni ya nani kama sio yetu sote,miaka mitano ni mingi sana kama mambo yataendelea hivi naona mwisho wake tutapata hasara kubwa sana.


    maoni yangu kwa taifa hili kwa muda huu ni haya yafuatayo:

    naomba tathimini ifanyike kuhusu hii serikali iliyopo madarakani,
    kama wanakubalika kwa wananchi kwa zaidi ya asilimia 50 naomba tuwaache wafanye kazi wamalize muda wao,
    kama hawakubaliki zaidi ya asilimia 50 tutafute njia za kuwatoa madarakani japo itatucost sana,
    tukiweza kuwatoa tuunde serikali yetu ya mpito itakayofanya kazi mbili peke yake,

    kazi ya kwanza iwe kuunda katiba mpya ikishirikiana na asasi zote pamoja na wanachi wote
    kazi ya pili iunde tume mpya ya uchaguzi isiyofungamana na upande wowote.
    hiyo seerikali ya mpito inaweza kufanya kazi miaka miwili tufanye uchaguzi mkuu kwa vyovyote atayepata ushindi itakuwa ni halali.



    jamani muda unasogea na tunazidi kuupoteza

    thank you!!!!!!!!!
     
  2. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamiii
    angalieni sana watu wenye mawazo haya, lengo lao kubwa ni kututoa kwenye hoja za msingi
    MSIMJIBU LOLOTE MWACHENI MIMI NIMETOSHA KUMJIBU
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    makwimoge ujue napenda sana mabadiliko lakini vilevile nina haki ya kutoa maoni yangu
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Contradiction!

    Umetoa hoja na kuijibu mwenyewe!
    Kumbe unajua SULUHU NI KUWATOA EEH?
     
  5. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tuna huruma na tunaipendj tz yetu ndo mana hatuwezi kuiacha mafisadi wa CCM waiteketeze huku tukiangalia tu.
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    solution??tuendelee na hali hii miaka mitano yote?
     
  7. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hivi hivi mpaka kieleweke,maana wanashindwa kuwajibika ipasavyo.Huna hoja wewe.
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono.
     
  11. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Nimekusoma dada.
    Tathmini imeshafanyika.Zaidi ya 70% haimkubali.
    Tupo kwenye mchakato wa mapendekezo yako.
     
  12. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kukubaliana na wewe ni kukubali haya mambo ya kuingia madarakani kimjini mjini yaendelee
    hata kama hatutakuwa na maendeleo kwa miaka mitano ni sawa maana tumekuwa hatuna maendeleo kwa miaka 50
    kwa nini leo hiyo miaka mitano inaoneka mingi sana kwako.
    kikwete hakitoka mambo yatakwenda sana. kama ufisadi ukidhibitiwa maendeleo yatakuja tu tena kwa kasi ya ajabu na kikwete sio mdhibiti ufisadi yasimeka alinufaika nao kuingia hapo magogoni 2005
     
  13. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Reforms are very important right now.
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ulimkafu marie,..
    waambie wakuu wako kwamba mwendo ni
    huu huu hadi 2015,watajuta kuiba kura
     
Loading...