Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwe marafiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by katelero, Jun 15, 2010.

  1. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utakuta watu wapo kwenye mahusiano ya mapenzi kwa mda mrefu tu, then for no reason mmoja wapo anakuja na hoja kwamba tuwe marafiki wa kawaida tu haya mapenzi tuyaweke kando, hivi hii inamaanisha nini jamani

    Wanajamii naomba tujadili hili
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni sawa tu ni muhimu kuheshimu mawazo ya mtu.hasa akishaamua kumbadilisha ni ngumu
     
  3. T

    The Lady Member

    #3
    Jun 15, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu ni ngumu, labda tuendelee kuwa na uhusiano kama zamani, at the same time tuwe marafiki maana kuna wapenzi waso marafiki na kuna marafiki waso wapenzi, mwajua hilo!
     
  4. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    It means..............kwa kifupi its over!!!!!!....................
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    heri kuweka mapenzi kwa Mungu zaidi, maana hawezi kukuletea ujumbe wenye kukukatisha tamaa,
    haya mengine ni kuyachukulia tu kimwili, ili pindi unapoletewa ujumbe wa namna hiyo usikuumize,
    itakuwia vigumu kwa sababu ya unafiki wetu wa kujifanya, eti mpenzi wako umemuweka sana moyoni,
    badala ya moyoni kukaa mafundisho mema ya Mungu, na mpenzi ama rafiki yako weka akilini,
    maana ni rahisi kufuta mawazoni hata ikitokea mkatengana
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Staili mpya ya kuachana ili msikwazane.Siku hizi kuna vioja kama nini..Imeshanitokea hii,mi niligoma hu upuuzi kwangu..
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    No more kudumisha mila
     
  8. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    mmh kibuti kishalia mpaka hapo eeeh
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ujue hapo mtu keshapata mtu mpya, ambae huenda anataka kumbinafsisha rasmi. hivyo anahofia nafasi hiyo ya pekee mwaya!Lakini kama hakuna maelezo yoyote kwa hatua hiyo, basi ujue kuna visa au mgogoro unaofukuta!Ndio raha na karaha za mapenzi, na dunia inazunguka kutokana na malimwengu kama hayo!
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Good to see you broda...............Welcome back!!!!!!!!!
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mimi kusema ule ukweli mademu wangu wa zamani wote kwa sasa ni rafiki zangu tu hakuna mapenzi tena tunawasiliana ikibidi lakini no ku-do unless ikatokea situation isiyoepukika
     
  12. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama ndo umeambiwa hivyo, kipi cha kufanya sasa kuondoa hisia za mapenzi kabisa kwa yule mtu au kumsubiri mpaka atakapoamua kurudisha mapenzi tena
     
  13. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Khaaa.....
     
  14. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona umeshangaa kwa nguvu sana Askofu
     
Loading...