Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwe makini usalama sasa haupo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anyisile Obheli, Jan 29, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maji yameingia mdudu.....heri kuchimba kisima chako mwenyewe....ili uyafaidi yaliyo salama, chupa kubwa na ndogo zote ni hatari....mengine hupatikana bure, unywe uishi kwa matumaini ....na baadae ili ufe, yapo yanayopitishwa mitaani kwa rebo fupi na ndefu hupendeza ukiomba tu wapewa. na dawa ya mdudu haijapatikana........,.......kuwa makini ewe mwenye kiu,,,,,,,!!!!!
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....naona hiki ni kitendawili.....!
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    asante kwa ujumbe maridhawa, na mwenye masikio na asikie.
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ukiweza kukitegua ndiyo usalama wako
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Wengi walikitegua, lakini wako mbele ya haki!!
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hiyo haina shida si utakavyo wewe bali kama Mola atakavyo haimaanishi ukitegua utakuwa hai milele!
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mbona siku nyingi sana, wewe walijua leo? au umeanza kunywa juzi baada ya kuanza pata Kiu?, au kwa kuwa umehamia Dar kwenye Joto kali na kujikuta kila hatua ukipiga wapata kiu na kutamani kunywa?.

    Dawa ya kiu ni kutumia tikitiki au hata dafu, ukishindwa tumia ya supermarket kwani yana ubora japo ni ghali. Ukipenda ya bei chipu utauziwa yenye mdudu! japo miongoni mwao na salama yapo ila ukiwa na bahati. Kwani si wote watumiao maji chipu wamepatwa na magonjwa ya mdudu. Ila kuwa salama zaidi ni kuvuta bomba lako ambalo halijatoboka njiani kuvutia wadudu kuingia kwako ndani!
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    onesha hekima yako usioneshe uchoyo wako, ikiwa wewe ulijua tangu zamani si wote, umesahau kuwa alishiba hahitaji kula bali mwenye njaa
     
Loading...