Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwe makini na vinywaji kama soda na bia kwenye chupa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kifuruko, Apr 22, 2012.

  1. k

    kifuruko Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi karibuni nilitaka kunywa soda aina ya bitter lemon inayotengenezwa na bonite bottlers ltd, kampuni tanzu ya ipp. wakati nataka fungua niliona mdudu mkubwa tena ameanza kuoza! sasa nawauliza wan jf. katika karne ya sayansi na teknolojia, viwanda havina umakini wa kufanyia usafi vyombo kama chupa? huo ni uchafu unaoonekana, je uchafu mdogo! be aware......
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Ooh..oooh!!
    Sawa mkuu.
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,031
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ulichukua hatua gani? Au ndo walewale tusiowapenda?ukiulizwa neno SOURCE utakuwa na utetezi wowote?
     
  4. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! pole sana
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ulimbugia au?
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Alilipa soda na kuondoka kuja lalamika JF
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    toooooooobaaaaaa
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nini maana ya tanzu?
     
  9. M

    Mgambo 1 New Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hujaenda mahakamani bado kuishitaki hiyo kampuni ya bonite na TBS? Umeweka wapi hiyo soda mkuu? Tafadhari tuwasiliane unipe hiyo soda, pengine naweza kupunguza umasikini kupitia hii soda.
     
  11. H

    Han'some JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumia kanuni ya kwenye kesi ya Donoghue v. Stevenson kufungua madai ya negligence, na fidia.
     
  12. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    aisee watz mabwe...e, yaani ulaya hyo dili...
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Soda zote huwa chafu sio bitter lemon pekee.
    Hiyo ni kama almasi siku ikiipata fanya party ya kuuaga umaskini
    OTIS
     
  14. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,551
    Likes Received: 5,436
    Trophy Points: 280
    Ukishafungua tu soda au bia ukikuta ina uchafu ndani huwezi kudai chochote kwasababu iko wazi wanasema unaweza kuwa wewe ndio umeweka huo uchafu!labda ugundue huo uchafu kabla hujafungua chupa.
    BTW nyingine ni hujuma tu kutoka kwa washindani
     
  15. O

    Osama Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora huyo aliyekuta mdudu mie nilifungua fanta ile nakunywa hivi nikakuta viwembe viwili chini ya chupa ndo hapo sasa ujiulize. Sikuwa na muda nlikuwa busy sana siku hiyo so niikaona hata nikishtaki itakula kwangu tu.
     
  16. P

    Pweza Dume Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ngekuwa hujaifungua mbona ungeupunguza umaskini mkuu, ila ushaifungua imekula kwako kaka
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    kuna mmoja aliwahi leta habari kama hii akasema yeye alikuta kondomu iliyofunguliwa kwenye chupa ya soda. Tuwe makini na hivi vinywaji vya kwenye chupa.
     
  18. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,057
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Kwa nini tuwaamini na sio mnapigia bidhaa nyingine ndogo ndogo?
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii hapa waliacha kuisafisha kisoda kilikuwa ndani tufanye biashara tafadhali nitafute dili kali!
     

    Attached Files:

  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Picha kamili
     

    Attached Files:

Loading...