Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwe makini kununua magari show rooms za magomeni-ubungo-mwenge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DASA, Feb 4, 2012.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hizi show rooms nazipatia mashaka sana, watu wengi wanaoibiwa magari hapa Dar ni wale walionunua magari yao kwenye show rooms za maeneo hayo. Na uchunguzi wangu mdogo niliofanya magari mengi kwenye show rooms hizi ni yale magari yaliyotembea kwa muda hapa TZ, kwahiyo yanakuwa ni magari ya watu fulani ambao wameomba wawekewe kwenye hizo show rooms ili wauziwe, na hata utakapokuja kulinunua hutapata nafasi ya kuonana na mtu mwenye hilo gari. Baada ya muda hilo gari utaibiwa katika mazingira ya kutatanisha, ni kana kwamba mtu alikuwa na copy ya ufunguo wa hilo gari. wengi wanaoibiwa hayo magari ni wale wanaoishi maeneo hayohayo, wataibiwa maeneo ya sinza, mwenge, pale mlimani city ndio usiseme, maeneo ya udsm, changanyikeni, mbezi etc.

    Kwahiyo tuweni makini sana tunaponunua magari kwenye show rooms hizi. Maana ni jinsi gani inavyouma kuibiwa gari ambalo umelipata baada ya kujinyima mambo mengi na kulinunua halafu mtu anakuja kulichukua kama vile la kwake.
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Du! Hatari sana ,shukrani kwa kutuweka sawa kwa huu ushenzi unaofanyika Dar.
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    huo wizi wa magari polisi na TRA wamo ndani!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Huna haja ya kuogopa kama unajua tatizo ukinunua magari ya huko badili lock zote esy unachotakiwa kufanya mnafanya makubaliano kiasi cha kwamba unachotoa hata ukiweka hela za lock uujaumia sana easy
    else wayapeleke wapi hayo magari jamani msiponunua nyie
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Sitonunua gari bongo hata siku moja,gari naagiza nje magari ya yard ni ya wizi na mabovu we unanua gari alina lisence plate(plate number) then wanakwambia subiri wafanye registration after week itakua tayari then no ya gari ikija BCR xxx ambayo inazaidi ya miaka miwili ndio utashangaa kwanin namba isiwe hizi za kisasa hz BWT xxx
     
  6. aye

    aye JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kuna watu wawili nawajua wamefanyiwa mchezo huo pale m city kuwauliza walinunua yard za sinza tena kwa bei ya kutupa hazikupita wiki tatu wakaibiwa.ni bora uagize tu mizungu ya unga ndii imefungua yardi full uzushi na uizi kuweni makini na hizi yard jamani
     
  7. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kuna yard moja ipo mwananyamala ndani ndani..., huu mwaka wa pili naona magari yale yale lakn haifungwi! i smell somethn fishy kwny hzi yards....,
     
  8. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,816
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    ni kweli au mnaaribia watu biashara
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    very true
     
  10. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Show room chache utakuta mmiliki/muuzaji wa magari yote ni mtu mmoja. Zilizo nyingi ni mkusanyiko wa wajasiriamali wanayapeleka na kuyaweka pamoja kwa makubaliano ya kuuza na kutoa % fulani kwa mwenye yard. Hivyo magumashi ni rahisi kuwepo. Watu wengine sio waaminifu wanakuuzia gari zao ambazo walikuwa wanatumia lakini bado wanabaki na nakala ya funguo. Zipo baadhi ya yadi zinauza magari mazuri na yapo kwenye hali nzuri na kwa uaminifu mkubwa.
     
  11. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Halafu huwa wanakudanganya hiyo gari unayotaka kununua mwenyewe anafanya kazi bank, na mambo kibao kiasi kwamba uhisi mwenye gari si mtu mwenye shida. kuna watu watatu waliibiwa hizo gari na wote kila mmoja anasema aliambiwa mwenye gari ni mfanyakazi wa bank tena cha kushangaza zaidi wote wanafanya kazi NMB.
     
  12. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Good caution, eee!
     
  13. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sio kidogo kwa kweli, kuna mtu wangu wa karibu naye amelizwa siku si nyingi maeneo ya udsm inawezeka ndio mchezo huo huo. Lakini hao zao si nyingi.
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    Asee polen
    nimekusanya weee ndo
    inakaribia ya
    bodaboda tena used!
     
  15. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hata pale lumumba na kidongo chekundu magari mengi ni ya wizi au mabovu kuna dalali anaitwa DIBLO ni hatari sana,watz tunapenda vitu vya bei nafuu sana
     
  16. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hapo ndiyo nachokaga na hizi biashara za wizi wizi!! Niilikuwa na mpango wa kununulia gari Dar nikirudi, sasa mipango naipeleka ng'ambo!! Na kama kuna mtu anatusoma na anafanya hizo biashara bora ajibu hizi shutuma. Kama biashara hailipi, badilisha.
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Why to bother? Kuna securty systems kibao Tanzania hii, kuna comprehensive insurance. Cha muhimu ukinunua gari popote hakikisha unatransfer ownership haraka ili uhakikishe una rights zote na hilo gari.
    Tukumbuke kuwa siyo kila mtu mwenye akili au uwezo wa kuagiza, na wengine huwa wanona tabu kusubiri gar kwa zaid ya miez 2. As long as tatizo linajulikana, ukinunua gar showroom hakikisha tu unalipa security ya kutosha!
     
  18. t

    testa JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wale wa mikoani ndo wanauziwa sana magari ya wizi kiujumla polisi na TRA wanajua kwani %kubwa ya madalali wa lumumba na kidongo ndo marafiki zao,nawashauri usikubali kuuziwa gari bila kwenda TRA kulikagua
     
  19. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Show room yako iko wapi Pidd?
    Halafu hebu jivue gamba kwenye hiyo avatar jamani! Hicho kitoto hakiwezi kupata afya wala kufurahi hata siku moja?
    Unyanyasaji wa watoto huu!

     
  20. G

    GEOMO Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Nadhani hipo haja ya kuhakikisha unabadilisha securty system unapokuwa umenunua gari lililokwisha tumika hapa nchini hususani katika majiji ya DAR ES SALAAM , MWANZA, MBEYA NA ARUSHA.
     
Loading...