Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwawajibishe wabunge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr.kibulala, Apr 19, 2012.

  1. M

    Mr.kibulala Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefuatili vikao vya wabunge kwa muda sasa,ila cha kusikitisha sana wabunge wanalalamika tu,na kukubali majibu rahisi kutoka kwa serikali. KWA HYO WANANCHI WENZAGU TUCHUKUE JUKUMU LA KUWAWAJIBISHA WABUNGE WETU KWANI TUMEWAAJIRI SISI NA HILI TUHAMASISHE WATZ 2LIWEKE KTK KATIBA MPYA IJAYO.

    INAUMA JAMANI 2talalamika mpaka lini? Wanaiba kila kukicha.

    Nawakilisha
     
  2. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawawajibisha vipi? Wataalam wa sheria tuambieni kisheria tunaweza kuwawajibisha vipi kabla ya uchaguzi ujao.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mi wakwangu nimeshamwajibisha.
    kaeni mkao wa kula mtasikia ndani ya wiki hiihii.
     
Loading...