Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwaunge mkono CHADEMA kwa michango (USHINDI ARUMERU)

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kashaijabutege, Mar 2, 2012.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    :canada:Naushauri uongozi wa CHADEMA ufungue account maalum kwa ajili ya kufanikisha ushindi Arumeru na wawajulishe wananchi kwa njia ya vyombo vya habari na kupitia katika mitandao ya kijamii, kama JF. Uongozi uwe wazi kutangaza kila siku kiasi kinachopatikana ili kujenga imani kwa watu na kuzidi kuwahamsisha wengine.

    Mtaji wa CHADEMA ni wananchi wanyonge, hvyo hatuna budi kuiunga mkono kwa hali na mali. CCM wao mtaji wao ni mafisadi. Kama atapitishwa SIOI, ujue Lowassa yupo, Rostam yupo, Chenge yupo n.k. CHADEMA ni sisi.:canada::canada::canada::canada:
     
  2. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushindi sio lazima hela wewe
     
  3. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mkulu oshange eiyela bainalyo. baije begambilile
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tigatumba.
     
  5. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sio lazima, ila ni muhimu. Hata hivyo, walengwa wa ujumbe huu ni wana CHADEMA tu; sidhani kama wewe unakuhusu.
     
  6. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    ......tilitela Nyonyi!
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni wazo zuri sana lakini hapo kwenye nyekundu ndiyo kwenye utata kama taasisi huiamini kwnini uwachangie mimi naona watangaze baada ya swala husika kumalizika.....
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama walengwa wa hii thread ni wanachadema kwa nini msiende ku-post kwenye website yao? Si mnasema JF si ya Chadema? Halafu ushindi wa Nassary utanisaidia mimi mvuvi wa dagaa huku kigoma? Ondoeni u.puuzi wenu humu!
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    teiteiiiiiiiiiiiii
     
  10. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sio kwamba siwaamini; ila ni utaratibu mzuri. CHADEMA haina tatizo katika hilo.
     
  11. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ahsante. Vua salama.
     
  12. r

    rwazi JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    owokubagambiliola niwe bonene amani gabo niwe nanye
     
  13. M

    MYISANZU Senior Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ondoeni lugha zenu za KIKABILA humu JUKWAANI.Mmeiharibu thread.
     
  14. P

    Papaya Senior Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani izi lugha zakutumia nguvu ndio uelewe mbona mnatupa taabu sie wengine.kama vipi anzisheni kijiwechenu
     
  15. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwokwo.
     
  16. M

    MYISANZU Senior Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mods wapigeni life ban hawa wanaoleta ukabila humu.wamekiuka law
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Thread ni nzuri lakini naona wanaifanya kama inawalenga watu wa kabila flani! Dam it!
     
Loading...