Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwatambue Vinara wa Jukwaa la MMU

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ibrah, Dec 22, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nionavyo mimi, ukiondoa Jukwaa la Siasa, Jukwaa maarufu zaidi ni hili la MMU. Jukwaa hili lina visa, hoja, vioja na viroja.
    Vipo visa vya kweli na vingine vya kutunga.
    Wapo wanaotafuta marafiki, wengine wanatafuta wachumba, wengine wake/waume. Wapo waliopata wenza wa maisha, wapo waliochumbia madume au majike wenzao bila kujua.
    Pia wapo wanandoa wanaotafuta wenza wapya wakati tayari wamo kwenye ndoa!
    Leo napenda kuwatambua vinara wa Jukwaa hili; naanza na....
    Marytina...
    Tuendeleze orodha.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ibraham
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Kongosho!!!!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Natambua uwepo wenu wote, mmefanya maisha ya mwajiriwa huyu kuwa marahisi.

    Bosi anafoka anakuta wewe unacheka kama mwehu kumbe ni MMU wala hujasikia alosema

    salute to you all
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Big sisy Ashadii.
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Anna makinda msimsahau alaa!
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Marytina, Baba Mngoni mama Mchaga @Arusha

    Huyu dada nampenda sana, ni bingwa wa MMU, she is open and bold, haogopi kushambuliwa wala kujibu hoja ingawa kuna vichaa humu ndani huwa na tabia ya kumshambulia hasa anabobandika bandiko la "kuwasaidia wanaume". Ingawa mambadniko mengine huwa kama stori za kutunga lakini badso zina umuhimu kwa jamiii.

    Marytina, kwenye Jukwaa hili; you are my superstar.
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Smile, who is he kwenye MMU? Kuna Ibrahim na Ibraham wengi humu JF. However, you are among the star in MMU, una mabandiko si haba, mimi huwa napitia mara chache chache kuwatia moyo na kujaribu kuwaonya ingawa Invisible hajanifanya kuwa Mod wa Jukwaa hili.
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyo ni kati ya Makungwi mahiri MMU, kwa wadada na wakaka. Hellooo AshaD, upo??????
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada.
     
  11. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kongosho, are you she or he? Kama wewe ni he, basi ni Kinara kwa upande wa Wanaume hapa MMU!
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    hapa 1.ASHADII wengine ni 3D husninyo preta king'ast siku hizi nasikia eti kuna smile.
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Vinara kwenye nini?
     
  14. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na mimi msinisahau kwa upande wa mababu
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Husninyo,The Boss,The finest,AshaDii,Lawyer(klorokwini),King'asti,Lizy,Mtambuzi,etc
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye red nimejikuta nacheka mwenyewe heheheh
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ibra! Umekuaje ? uweje wewe Dereva wewe tena uwe trafic utajipigaje mkono?
    Wewe umemuuliza Kongosho he or she, na ukajijibu mwenyewe! Ni he! Sasa yeye atajibu nini ?
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    vimnara?!! vimlingoti?! vimstimu!
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
  20. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Labda! But not sure.
     
Loading...