Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwataje Viongozi wakuu wa serikali wanaohujumu Reli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Laurence, Aug 9, 2011.

  1. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi kua Viongozi waandamizi wa Serikali wanachangia kuhujumu Reli kwa kupeleka Bajeti kubwa kwenye ujenzi wa barabara ili kwao iwe rahisi kwa magari yao kuweza kusafirisha abiria na mizigo kwa bei ya juu,kwa yeyote anaewajua viongozi hawa atujulishe hapahapa Jf:

    Source: Wabunge wengi wamelisema hiki pasipo kuwataja hao viongozi.
     
Loading...