Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwaombee wa Nigeria

Discussion in 'International Forum' started by The Boss, Feb 10, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Hizi nchi zetu kutokana na uchanga wake..
    wakati mwingine jambo dogo laweza kuwa kubwa..

    Binadamu huwa tunapanga yetu na Mungu nae hupanga yake...
    sasa wanaigeria wenyewe walijiona wamepata solution ya migawanyiko
    ya kidini na kikabila kwa kuweka mfumo wa kupokezana....
    akitoka wa kusini mkristo anakuja wa kaskazini muislamu,
    miaka kumi kumi.....
    sasa rais muilsam wa kaskazini mgonjwa na makamu wake ni mkristo wa kusini.
    akichukua nchi, wa kaskazini wataona wamepunjwa miaka kumi yao....
    yaani sijui wata tatua vipi hili tatizo.....but kwa kiasi fulani...
    watanzania tunatakiwa kujifunza kitu kutoka Nigeria....hasa position ya
    makamu wa rais.....vinginevyo siku moja tutajikuta kwenye hali kama hii.....

    mimi nasema tuwaombee sana kwa Mungu wanaigeria vinginevyo.....
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu, hata sisi tujiombee sana kwani hata kwetu chokochoko zimeeishaanza. kuna uwezekano kuwa sasa watanzania wa bara (watanganyika) wanatumia wingi wao kuhakikisha hakuna mzanzibari tena anyekuwa rais wa JMT, mambo ya kupokezana yalienda na nyerere. nafasi ya mzanzibari kuonoza nchi ni kifo cha rais aliye madarakani tu, na anarudi tena mbara!

    hayo tanatoendlea huko visiwani kati ya maalim na karume ni sehemu ya chokochoko hizo. kwa taarifa tu ni kwamba sasa hivi wabara wnaonekana ni wakoloni halisi huko visiwani na harakati za kuondoa ukoloni zilianza toka enzi za dr salimin!!!!!!!!!!

    tuombe sana
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kwanini unafikiria hivyo, kuwa Waislamu wataona wamepunjwa miaka 10? Kwani Rais wa Nigeria ni wa deen au taifa?
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tatizo lako wewe ni udini. Wakristo huwa hatuna shida na hilo tunachojali ni kuwa rais atende haki kwa maendeleo ya taifa husika basi. Ndo maana TZ rais na makamu wake ni waislamu na wakristo tuko kimya. Kama wangekuwa wote ni wakristo sijui kama waislamu mungekaa kimya.
     
  5. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #5
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Naomba popote pale ulipo unywe MVINYO kwa niaba yangu. Umemwaga point hapa.
     
  6. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bahati nzuri huwa sinywi any alcoholic drink. Basi nitakunywa juisi ila kwa sasa niko na chupa yangu ya maji pembeni hapa naendelea kunywa si unajua umuhimu wa kunywa maji!
     
  7. A

    Audax JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waislamu c wasalama cku zote,maana huwa wanaona wameonewa kila sehemu lakini nchi bila ya wakristo naamini ni vita. Waislamu muache uchu wa madaraka-anfgalia utendaji wa kazi-msipende vyeo wakati utendaji kazi ni sifuri. Ili mradi muonekane kwenye magazrti. I hate that!! La muhimu kwa viongozi wetu ni kuwapa wananchi wanachostahili,ikiwa ni kutenda haki kwa kila mtanzania.
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Mkuu swadakta
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,956
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Best kama kuomba ni kuomba amani kwa wote. Kimsingi mimi sioni kama tunapaswa kuwa na mawazo ya udini. Hata kama rais na makamu wake ni wa muhammad mimi mkristo sina shida manake nitasali kila j2 kama kawa tatizo wakileta udini wakataka kutuletea imani yao kweye serikali na katiba best ntaandamana na ntanunua bunduki.

    Narudia tena hizi chokochoko walizotaka kuziingiza kwenya katiba ya bongo zikirudi Mungu mmoja najiunga na Konyi. Kazi ipo!
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,956
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wakae kimya wapi hao. Tatizo lao ni emotions tu!
     
  11. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #11
    Feb 10, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndivyo tulivyo siku nyingi. Sasa hapo raisi mwislama lakini bado wangependa atoke kule visiwani, na wakipata nafasi atoke kule bado wataanza mambo ya unguja na pemba. Sisi yetu macho tumebaki bara tunakula bata tu,siku zinaenda!
     
  12. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani lakini ni kweli eeh waislamu ni very emotional people na majority hawajaenda shule wanaishia madrasa!...And they believe kuwa kuuwa innocent creature siyo dhambi na kwamba wataenda heaven....
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tanzania yapaswa pia kujionea huruma kuhusu usiri mkubwa wa yaliyomo kwenye utekelezaji wa Muungan wetu.
     
Loading...