Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwaombee viongozi wetu tuache ushabiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Annael, Jun 9, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,984
    Trophy Points: 280
    Jamani huu ni wakati wa kumkumbuka MUNGU na kuwaombea viongozi wa nchi yetu ili MUNGU awape HEKIMA na MAARIFA.

    Tuacheni ushabiki wa vyama ambao hauna tija yoyote.

    Kumbuka:
    Kila Mamlaka iliyopo imewekwa na MUNGU.

    Kwakuwaombea MUNGU atatubariki na kujiepusha na migogoro iliyopo.


    Bila kumtegemea MUNGU si CCM,CDM,CUF au chama chochote kitaweza.
    Hata kama tunawachukia tuwaombee.
     
Loading...