Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwaombee msamaha Kafulila na wajumbe wengine wajiunge CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Dec 18, 2011.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi JF
    Tumuombee msaha kafulila ili arudi CHADEMA kuendeleza harakati za kuijenga TZ kwa sababu

    • Alikuwa mwanachama wa CDM
    • Aliungana na wabunge wa CDM bungeni kususia hoja ya katiba
    • Anaonyesha kweli yeye ni mpinzani wa CCM si kibaraka
    • CDM ni chama tawala cha upinzani nchini Tz kama CCM wanavyofanya wapokea walio hama na kurejea upya
    • etc
    Wajumbe wengine pia wahamie CDM kwani wamekuwa ni wachapa wazuri ndani ya chama chao wakijiunga na CDM wataku mtaji wa faida kubwa

    Nawasilisha
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,779
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    nasapoti ila kwa tabia ya huyu jamaa itabd wamwekee masharti mazito.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Yaleyale ya Shibuda yatajirudia kwa Kafulila. Siungi hoja. Anapaswa kujutia ujinga alioufanya,
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yeye mwenywe KAFULILA aje aombe msamaha na siyo sisi tumuombee kwa niaba yake maana baadae anaweza akatugeuka akasema sisi ndio tulimfuata na kumuombea msamaha! Hao wajumbe wengine ni ruksa kujiunga nasi kwani hawana historia ya kuwa ndani ya Chama chetu na baadae wakaanza kutuponda.
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ana mtaji yule. aje tu hamna noumer lakini asigombee ubunge tena kwa tiketi ya CHADEMA. Jimboni kwake atasimama aliyesimama katka uchaguzi wa 2010 kwa tiketi ya chadema. yeye inabidi amsaidie kupiga kampeni. chadema wasirudie kufanya kosa kama la segerea la kumuacha yule mama waliokwisha kumuandaa wakampa nafasi mtu ambaye hajaandaliwa na hajui katiba ya chadema ikoje. ova
     
  6. t

    the preacher Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    hakuna asiyesamehewa! kama atakiri na kuamua basi arudi tu na nadhani chadema kunamfaa kuliko huko alikokuwa
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Kwani aombe msamaha alifanyaje? Mbowe ndio anatakiwa kumuomba msamaha Kafulila kwa kumuita sisimizi
     
  8. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tatizo la huyu kijana anapenda madaraka mno......anaweza kutuharibia sana,la sivyo inatakiwa apewe onyo ili aendane na mienendo ya CDM
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Huwezi kujua wewe maana wewe ni ccm! Akili zimeshaharibika umebaki na masaburi tu!
     
  10. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni mapema sn kutoa tamko lolote! tusubiri hatma yake kwanza!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani yeye isimuume aliyefanya kosa aombe msamaha tujekufanya sisi yasiyotuhusu
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na wewe unakurupuka tu aliyesema kafulila ni sisimizi ni dr slaa...unakurupuka tu utadhani unaoga nje
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani yeye isimuume aliyefanya kosa aombe msamaha tujekufanya sisi yasiyotuhusu. Crap
     
  14. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama tatizo CHADEMA ilikua MBOWE NCCR Mageuzi tatizo ni Mbowe!!!?
     
  15. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Toa hoja ...bado hujanishawishi
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...teh teh., labda na huko ni 'uchaga'
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    siasa za africa bana!wanafanya mambo bila kuzingatia matokeo
     
  18. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo kijana anatukana mamba kabla hajavuka mto. nakumbuka wakati bunge la kumi linaanza, aliwaponda sana wabunge wa CDM waliposusa hotuba ya rais, akasema yeye anajua dawa ya CDM na wamuachie apambane nao, leo yapo wapi? Kufukuzwa vyama viwili ndani ya muda mfupi si jambo dogo, imeharibu sana CV yake ya kisiasa.

    Lakini bado ni kijana, akae chini atafakari, ama aache siasa, au ajifunze kuwa na uvumilivu na uungwana katika siasa.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa kunisahihisha basi Slaa amuombe msamaha Kafulila
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu DC, yote uliyonena ni mema, lakini kumbuka pia kuwa sikio la kufa haliskii dawa
     
Loading...