Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwajue washauri wa jk

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtazamaji, Dec 6, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Juzi juzi nimeona tumekuwa informed nafasi ya january makamba imezibwa. Binafsi sioni kazi ya January makamba kama ilikuwa nyeti au muhimu sana kulingansiha na watu wengine ambao hata media hatusikii zikiwataja.

    Je tunaweza kuwajua kwa majina washauri wa rais ikulu kwa majina kwenye masuala haya.

    1. Fedha,Uchumi, Biashara na uwezeshaji
    2. Kilimo ,Mifugo
    3. Nishati na Madini
    4. Sheria
    5. Siasa
    6. Ulinzi na Usalama
    7. Siasa
    8. etc
    Tujuzane kwa majina watu hawa ambao ni muhimu.

    Nawasilisha kwa maoni/mjadala
     
  2. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uchumi....Dr, Mwinyimvua.....huyu alikuaga head economics department UDSM mwaka 2006/07
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Thank you. je aliwai kufanya kazi kwneye taasii yeyote kabla ya kwenda UDSM ? Je ni muumin wa sera gani za kiuchumi ?
    Nilisikia kuna kipindi mshauri wa kagame masuala ya Uchumi alikuwa Tony Blair.

    Anyway nadhani ni muda muafaka vyombo vya habari na JF ikiwemo kuanza kuwamulika hawa "wapishi" walioko nyuma ya pazia ambao "misosi" tunayolishwa wanahusika moja kwa moja.
     
  4. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mshauri masula ya Media/Communication-Salva Rweyemamu
     
Loading...