Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwafanyeje hawa DOWANS? Inauma inauma inauma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Feb 22, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]



    [​IMG]
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Mimi nafikiri tuwamwagie tindikali popote tutakapowaona.........
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tuwasamehe maana hawajui walitendalo......
     
  4. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Heshima yako inashuka? Hasira zako zimeishia hapo?upo kwenye mgao? Hongera yako wewe na mkeo na watoto wako na wazazi wako kule kijijini!
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tuwafukuze nchini kwetu
     
  6. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    :A S-devil4:. wewe ndio hujui ukifanyacho kabisaaaaaa
     
  7. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Tuwasemee kwa nguvu ya umma tuanze kuwatimua
     
  8. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Tuandamane kuwang'oa madarakani.
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Huyu January Makamba ameingia na speed za kuchemka, kaja na mcheche wa Barua kwa Ngeleja ili aukwae uenyekiti wa kamati ya madini baada ya hapo aje na option 2 ya eti tuitaifishe / tuingie mkataba wa muda mfupi na matapishi ya Dowans bin Richmonduli.

    Hawa kwa ujumla wao ndiyo wanaofirisi nchi ya Tanzania na ndiyo wanaofanya maisha yetu yawe magumu kila kikicha bila matumain ya Tanzania ijayo.
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Maria wewe una huruma sana - watu kama hawa arabuni ni kamba tu. we fikiri watoto wanaozaliwa sasa hivi watarithi nini ktk nchi hii? naongelea Tanzania miaka 50 ijayo yaani kwa mtiririko huu wa viongozi uchwara basi itakuwa afadhali ya somalia.
     
  11. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani tuache ulalamishi,tufanye vitendo.Niunge mkono niko tayari kuanzisha maandamano yasiyoisha.
     
  12. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuandamane
     
  13. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi jamani sisi si-ndio wasomi wa nchi hii? na bahati mzuri tunamtandao wa jamii unaounganisha wasomi wengi? naomba watu wanaojua siasa na wenye kuweza ku-mobilise watu tuanzisha mtandao wa nguvu ya umma tuwaangushe hawa mafisadi wa ccm, na bahati nzuri tena tunayo sababu ya kuanzisha mawasiliano na hatimaye maandamano kuwang'oa mafisadi. VIVA Mshikamano!!!!
     
  14. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Astakafurylaaahhh

    tuwachome moto........hawa.
     
  15. k

    kingmakusa Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu jiulize kwanza wapiha kura wao waliwafanya nini kabla wewe hujatuuliza sisi tuwafanyaje hao!
    hii ni nchi ya majuha!
     
  16. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    [FONT=georgia, bookman old style, palatino linotype, book antiqua, palatino, trebuchet ms, helvetica, garamond, sans-serif, arial, verdana, avante garde, century gothic, comic sans ms, times, times new roman, serif]To speak and to speak well are two things. A fool may talk, but a wise man speaks. ~Ben Jonson[/FONT]
     
  17. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [FONT=georgia, bookman old style, palatino linotype, book antiqua, palatino, trebuchet ms, helvetica, garamond, sans-serif, arial, verdana, avante garde, century gothic, comic sans ms, times, times new roman, serif]To be able to ask a question clearly is two-thirds of the way to getting it answered. ~John Ruskin[/FONT]
     
  18. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [FONT=georgia, bookman old style, palatino linotype, book antiqua, palatino, trebuchet ms, helvetica, garamond, sans-serif, arial, verdana, avante garde, century gothic, comic sans ms, times, times new roman, serif]By swallowing evil words unsaid, no one has ever harmed his stomach. ~Winston Churchill[/FONT]
     
  19. D

    Do santos JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Shibe...!! Watu wanapayuka tu
     
  20. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Dawa yao ishapatikana, tunatafuta njia ya kuifikisha kila kona ya nchi, dawa yao ni kama ile ya panya!! haitibu bali inaua na kumalza kizazi chote cha hiyo jamii. So kikwete na wenzio niwaibie siri! kimbieni mapema coz sumu hiyo ni mbaya coz haikwepeki tena endapo itakukuta ukiwa bado upo ndani ya himaya yetu! umekula nafaka na kila aina ya chakula chetu ghalni na mashamban bado ukawaita na wenzio mkashirikiana kula kila kilichokuwa mbele yenu! aki ya nan tuna hasira na nyie!:A S-devil4::A S-devil4:
     
Loading...